Kumbe hotuba ya JK ilikuwa ya Makamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hotuba ya JK ilikuwa ya Makamba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ismase, May 5, 2010.

  1. ismase

    ismase Senior Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hotuba ya mheshimiwa JK aliyoitoa kwa wazee wa Dar inasemekana iliandaliwa kimakosa na watendaji wake. kutokana na habari zisizo na uhakika inadaiwa kuwa hotuba hiyo iliandaliwa maalum kwa mh. Yusufu Makamba (katibu wa CCM) kwani ndio mzee anayoaminika kwa mipasho. Lakini katka hali isiyo ya kawaida, watendaji wa mh. Jk walimpatia mh. Rais mipasho hiyo nma kwenda kuitoa kama ilivyo bila yeye kungundua kuwa alichezewa rafu. Hata hivyo inasemekana mwishoni mwa hotuba hiyo, mh. alistuka kuwa ameingizwa mjini, ndipo alipoanza kusema "...tunawapenda sana wafanyakazi...serikali itajitahidi kuongeza mishahara kadiri ya uwezo.."
     
  2. Bon

    Bon Senior Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh!!! acha kutufanya watoto.umetumwa nini!!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaaaaa.ustake ncheke mie.Wakati alikuwa anaonekana anafurahia kabisa anachosema?
     
  4. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,581
    Likes Received: 3,876
    Trophy Points: 280
    sasa Makamba ilikuwa akaiseme wapi hiyo hotuba, na iweje na kauli kama MIMI RAIS NDIO MWAJIRI NAMBA 1, hapo Makamba anaingiaje,
    mbona hiyo ndugu yangu unataka kumwosha MWENZIO KWA MAJI TAKA
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    we nae vipi jhapo ulipo?
    huyo jk alikuwa anaonekana anafurahia sana siku ile
    tena mule ndani kulikuwa na kikundi kidogo cha kina mama wanaoshangilia na kumupandisha munkari jk na yeye akawa anazidisha
    kwanza haikuwa hotuba kulikwa na dondoo tu cha kile alichokuwa anasema kwenye makaratsi yale ndo maana alikuwa anapayuka hovyo
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Shauri yake nani alimwambia yeye ndo Mwenye nchi? KESHAHARIBU
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmm hilo dongo jamani liangalieni ....
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda ana ushahidi,unajuaje?
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Sometimes tujaribu kuwa serious wandugu.......Tuachane na ujinga huu(wa thread za ajabuajabu)
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Points taken..........

    1. Kumbe hotuba ya JK ilikuwa ya Makamba
    2. kutokana na habari zisizo na uhakika

    What is this rubbish??? Msitumie habari zinazohit kujipaisha majina yenu kwa thread bana watu wako serious na mambo haya
     
  11. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unafikiri kila mtu ni mpuuzi
     
  12. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kumbe Malaria Sugu wanaumwa wengi humu...
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani this is not gud at all, Mheshimiwa hamujamtendea haki
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ...kura yangu haitaenda kwa Kikwete, ukijumlisha na zile laki tatu za wafanyakazi si haba!
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Babu ataka pewa msala. Ila nalo neno, msaidizi wa muungwana hotuba na mambo kama hayo si January Makamba? so LIKE FATHER LIKE SON :gossip:
     
  16. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,746
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    .
    Mie kambayuwayu ka JK bana, akili yako nachanganya na yangu.
     
  17. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    maneno aliyokuwa akiyazungumza hasa yale ya mipasho wala hakuwa anayasoma ila alikuwa anayatoa mdomo kwake, alidhamiria kabisa
     
  18. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitu kama hicho hakiwezekani. Rais katangaza siku moja kabla mkutano na Wazee. Sio rahisi Rais asiipitie Draft ya hotuba. Any way if it is a joke then is ok.
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,150
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Usituletee ubabaishaji kwani yeye ataenda kusoma hotuba ambayo hajaipitia unataka tuamini kwamba yeye ni Zumbukuku
     
  20. Bon

    Bon Senior Member

    #20
    May 5, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anataka tuamii kuwa ingekuwa ya Rais ingekuwa ya kiungwana.
    hapo hamna kitu. aliyoyasema yote alidhamilia kuyasema.
     
Loading...