Kumbe Burundi ni kuzuri hivi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Burundi ni kuzuri hivi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kabila01, Jul 24, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Leo nilifanya Ziara ya Burundi na rafiki yangu na tulitembelea miji ya Mabanda, Makamba na Bujumbura. Kwa kweli wenzetu wamejaaliwa kwa kua na wanawake wazuri. Jamani yaani hadi vijijini unawakuta mabinti wazuri ajabu kilichonishinda hapo ni Lugha tu. yaani wanaongea Kirundi kiswahili wala kiingereza hawawezi hapo nimepata taabu sana yaani hadi naondoka moyo wangu unauma. Naapa ntarudi tena Burundi kutafuta mke wa kuoa
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    aiseee.......
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Loh asara.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hahahaha mkuu jifunze haraka kirundi..
     
  5. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,706
    Likes Received: 1,181
    Trophy Points: 280
    Kuanzia kesho naanza kujifunza lugha ya kirundi baada ya wiki 3 naenda kutest zali
     
  6. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pichaaaaaaaaaa ku~justify what you are saying!!!!!!!!!
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmmh makamba si waha tu hao? Haya bhana anzia kusalimia; namahoro, gute!
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Lakini kumbuka pia, jiandae kununua godoro lenye plastki cover
     
  9. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwamba akianza kuharisha...isiwe taabu..
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    No comment, lakini wanaowajua wanawake wa area ile wanaweza ku-comment zaidi
     
  11. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,385
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 160
    ungepitia mpaka wa kobero/kabanga, wilayani ngara wala usingehangaika kuvuka burundi next time! Wahangaza wa ngara wazuri zaidi na lugha hutahangaika! Mi nimeoa huko na sasa niko kwenye majadiliano na mke wangu aniruhusu niongeze mwingine, si unajua mila ya mtoto wa africa? (hata Zuma anajua)
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,019
    Likes Received: 1,895
    Trophy Points: 280
    Me nilifikiri unazungumzia uzuri wa maendeleo,kumbe vicheche?unahitaji maombi wewe.
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naenda Bujumbura eeeee, safari yetu ya Bujumbura (Vijana Jazz enzi hizo enzi za Ahmed Manet) umenikumbusha ngoja ni sikilize sasa hivi huo wimbo
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Si ungeenda madanguroni? au hamna maana wale hawaitaji lugha we unaonyesha pesa tu
     
  15. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kaka basi kama ukifanya ziara pia katika nchi Rwanda siamini kama utarudi coz' watu wa huko utazani wameshushwa/wamefyatuliwa ni wazuri ajabu, but mtegemee sana 'MUNGU' katika kupata mke, (mawazo yangu)
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hili ndio tatizo letu wa Tz, wenzetu wanaenda kutafuta uwekezaji sisi tunatafuta kuwekeza kwenye Ngono. Haya mkuu kila la kheri na ukipata ngoma utuambie uzuri wa ngoma ya Burundi.
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Lo!!! yaani kizuri ulichokiona ni wanawake. Ndio zawadi ya uliyoleta kwa familia yako na jamii forum. Kumbe watanzania bomu. Umeniacha hoi!!!
     
Loading...