Kumbe baada ya ndoa mambo ndo yanabadilika hivi?

Kumbe baada ya ndoa mambo ndo yanabadilika hivi?

Kuna muda nikikumbuka nilikuwa nakoswa raha ndani ya ndoa yangu, hata usinikumbushe ni heri niko mbali na familia , wakati mwingine nakaa mpaka miezi saba bila kuiona familia yangu, Nikikumbuka niliyokuwa napitia huku nikinyimwa unyumba basi najichukia , ila namshukuru Mungu kwakunipatia kazi hii na mpaka sasa naishi vzr mbali na familia

Kuna muda unahamu yakufanya tendo na mkeo lakini kwa sababu zake binafsi unanyimwa unyumba mpaka asubuhi na bado haumwi , kazi nikukoroma tu kwenye nyumba yako.
😹😹😹
Nacheka kama mazuri vile.
 
Bila shaka huyo mkeo alikuwa mwembamba kabla hujamuoa...

Sasa keshakuwa chubby so mvumilie tu hadi kifo kiwatenganishe.
 
Asa hivi baada ya kuingia kwenye ndoa naona mambo tofauti napewa tendo kwa ratiba maalumu pia nikipewa nakua kama nasusiwa hivi yaani no ushirikiano kama mwanzo.
Yaani hupewi ila unasusiwa,ila wanawake ni pasua kichwa sana sasa usikute hapo kuna mtu mwingine anayepewa bila kususiwa na hagharamii chochote ila wewe hujui unajiamini kwa vile uko naye ndani.
Unajua mimi tangu niko shule nasoma nilipata bahati ya kuwasoma wanawake vizuri sanq mambo yao wayafanyayo kwa siri maana nyumbani kwetu kulikuwa na wapangaji wengi yaani familia zaidi ya 10 kwa hiyo ikawa nyendo zao naziona ila wanaume wao hawajui kinachoendelea.
 
Nakumbuka kipindi cha uchumba Kati ya mimi na Mke wangu mambo yalikuwa safi kabisa hususani swala zima la tendo, nilipata tendo kila nilipo hitaji na kupewa ushirikiano wa hali ya juu kabisa.

Asa hivi baada ya kuingia kwenye ndoa naona mambo tofauti napewa tendo kwa ratiba maalumu pia nikipewa nakua kama nasusiwa hivi yaani no ushirikiano kama mwanzo.

Baadhi wa wanawake nini kinawabadilisheni na kuwapa kiburi baada ya kuingia ndani ya ndoa?
MRUDISHE KWAO OA MKE MWINGINE...NDOA SIO GEREZA KWAMBA HUWEZI HAMA...HUYO LENGO LAKE LILIKUWA NI KUITWA MKE TU BASI...NA SIO MAJUKUMU YA MKE...

RUDISHA KWAO...ILI AKATAFAKARI ANATAKA NDOA AU JINA LA MKE...KAMA ANATAKA JINA TU AITWE MKE...BASI UTAMWITA HATA AKIWA KWAO...WEWE UTAFUTE MKE MWINGINE ALIYE TAYARI NA MAJUKUMU YA UUKE...
 
Nilichogunduwa ukiwa kwenye ndoa na huna mwanamke wa nje ,
Uwezo wako wa kufanya mapenzi unapunguwa..

Nawashauri msiache x zenu ili kudumisha performance zenu za sex..
Kwenye ndoa hakuna romantic sex zozote zaidi ya kuvamiana kimwlli.
 
Udhalilishe kiswahili uchumba maana yake ni watu walokubaliana kuoana na hakunaga tendo la uchumba

Kama ulifanya tendo la ndoa na uko kwenye uchumba na siyo ndoa maana yake mlikuwa mnafanya zinaa usiseme tendo la ndoa sema NGONO

MLIKUWA MKIPEANA NGONO VYOVYOTE

SASA NDOA SIYO NGONO NI tendo la ndoa

Maana yake ikiwa ndoa haipo vzr hakuna tendo la ndoa hapo tendo la ndoa maana yake muwe wote vzr kindoa

Unashangaa kwa kuwa ulianza na uzinzi
Umeoa?
 
Back
Top Bottom