Kumbe AZAM hakuna UDINI wowote

B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,866
Points
2,000
B

BekaNurdin

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,866 2,000
Neno udini ni dhana pana sana... Na huwezi kufikia conclusion kwa majina tuu bali kuna mengi ya kuangalia kama
Asili ya mmiliki
Body members
Top leaders
Important posts
Aina ya vipindi, taarifa na makala
Aina ya uendeshaji nknk

Lakini pia ni vema kutafakari sana hili neno UDINI... Ni nani alitulisha hii sumu ikatuingia na kutu brainwash kabisa?
Kuna watu ninawafahamu ni wakristo ambao majina yao ni:
Said Jafary, David Omari, John Said!
 
dega

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,670
Points
2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,670 2,000
Wewe Tumekuzoea Mbwa Wewe Mada Zako Zimekaa Kidini Dini Tu
Na Tumeshakushtukia.
Kaa Uko Kwenu Zanziber Uliwe Kijambio Usituletee Uzushi Hapa.
Ndio mimi Mbwa nafugwa kwa wazazi wako! Mshenzi mmoja weee leta hoja wacha ubaguzi kenge wee
 
dega

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,670
Points
2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,670 2,000
soma kisomo kile cha nini mnaita sijui ili wale watumwa wa kiarabu MUAMSHO watoke kule segerea.... acha kulalamika kishamba kwa mambo yasiyo na msingi. AU HUJUI KUNA MAGAIDI WALIKAMATWA NA SASA WAPO SEGEREA MIAKA ZAIDI YA KADHAA WALIJIITA UAMSHO??
Gaidi kauanza mama yako wengine wanaigiza tuuu
 
dega

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,670
Points
2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,670 2,000
waambie azam wapaze sauti wale jamaa watoke kule segedansi...... la si hivyo wewe endelea kuandika upuuzi na kujibu kishamba na wakati hujui unachopigia kelele..... BORA WAARABU WANGEKUWA WAPAGANI MAANA HII DINI YAO INAHARIBU DUNIA. Ona mtumwa wa kiarabu unavyokuwa mshamba hata kwenye maandishi unalalamika tu. FANYA KAZI WEWE.
Nifanye kazi nalishwa kwenu??
Acha ujinga MKOROMIJE kama unanjaa ni wewe tuu kuhusu kazi c juu yako ni juu yangu kama unawashwa sema nikufumue marindaa
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,024
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,024 2,000
Ndio mimi Mbwa nafugwa kwa wazazi wako! Mshenzi mmoja weee leta hoja wacha ubaguzi kenge wee
sawa mbwa
leo hii umesahau ule ubaguzi uliokuwa unafanya?
"zanzibar ni ya wazanzibar"
haya peleka basi huu uchafu huko kwenu zanziber
 
dega

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,670
Points
2,000
dega

dega

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,670 2,000
sawa mbwa
leo hii umesahau ule ubaguzi uliokuwa unafanya?
"zanzibar ni ya wazanzibar"
haya peleka basi huu uchafu huko kwenu zanziber
Samahani sana wacha nisahihishe kauli yangu "ZANZIBAR NI YA WATANGANYIKA"
Hapo vipi pancho??
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
2,003
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
2,003 2,000
WAVAA MADELA SIKUHIZI HAWATAKI UJINGA NI KITABU TU MWA MWI HAKUNA KUKIMBIZANA NA ASKARI KUPINGA MFUMO NANILII.
 
M

manenemane

Senior Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
185
Points
250
M

manenemane

Senior Member
Joined Jul 12, 2018
185 250
WaTanzania kama unataka kutoa udini mgeanzia kwenye serikali yenu halafu muke muyazungumze mengine
 
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,657
Points
1,500
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,657 1,500
Hawa wenzetu wa msikitini ni wabaguzi sana hilo wala halina ubishi kabisa mbona kwenye jamii tunaona sana tu binafsi azam tv huwa siangalii
Kwaiyo km huangalii unataka tukusaidie nn hapa
 
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,657
Points
1,500
hyusuph

hyusuph

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,657 1,500
Safi sana hili ndio jibu sahihi kabisa liwafikie wote wafia diniya kikristo
Mkuu ukichunguza vizuri sio kwamba Azamtv kuna udini bali wanafanya tofauti na tulivyozoea,kiukweli tumezoea kuona vipindi vyenye maudhui ya kikristo na tushaona ni jambo la kawaida,hebu chukua mfano wa tamthilia iliyokuwa ikilalamikiwa ya Sultan kwamba ina mambo ya kiislamu halafu kumbuka ni movie filamu ngapi za kinigeria zimeoneshwa itv zenye maudhui ya kikristo na hatukuona kwamba itv wana udini watu waliangalia na kuburudika bila kujari imani ila Azamtv kuweka tamthilia ya yenye mambo ya kiislamu imekuwa ni jambo tofauti na mazoea yetu ni kitu kipya.

Ile tamthilia ya siri za familia iliyokuwa ikirushwa na kituo cha eatv ilikuwa kutwa makanisani hasa mwishoni mwishoni mwa tamthilia ila kwa kuwa ni vitu ambavyo tumevizoea basi haikuwa shida hakukuwa na malalamiko yeyote kwa eatv. Hiyo chaneli ya taifa tu huwa wanapiga kwaya muda wowote wakiamua hata kama sio jumapili ila hakuna malalamiko ya udini italalamikiwa kwa mambo mengine.

Hiyo filamu ya Yesu watu wa imani zote walikuwa wanaangalia kila Xmass inawekwa ila sasa Azamtv kuweka ile filamu ya kiislamu imekuwa tabu ni kwa sababu hatujazoea,channel 10 imejaa vipindi vya makanisani ila mwenye kutaka kuangalia ataangalia asiyeweza atatoa hakuna lawama ila ajabu Azam anaonekana kaleta udini kumbe sivyo mkuu bali watu tulishazoea udini wa upande mmoja.
 

Forum statistics

Threads 1,315,997
Members 505,466
Posts 31,876,073
Top