Kule Zanzibar serikali na dini ya kiislamu vina unasaba?

Kule Zanzibar serikali na dini ya kiislamu vina unasaba?

Mbona ameshindwa kuniambia sensa ya lini hizo takwimu zake? Ameshindwa pia kusema kama Zanzibar sio sehemu ya tanganyika. Hizo sifa unazo mpa nadhani unamtwisha mzigo sio wake. Najua hapo ni pagumu na ndio maana anasema kwao dini ya kiislamu ni culture. What's culture in the country?
Kichwa chako ni kidogo hakipati moto haraka kwa sababu cpu yako ni primitive,kichwa cha the boss kinatumia energy kubwa kukujibu subliminaly, mwache alale apumzike hicho kichwa kinategemewa na wabongo wengi kama "think tank" yetu.
 
#60 post above
Hiyo haitakuja kutokea hapa kwetu. Nani wa kuongoza hayo maandamano kwanza? Huoni juzi kuna maandamano uchwara hapa yalijifia yenyewe na mkulu alisema hajaribiwi. Hana mizaha kwanza. Mwananchi wa kufanya hivyo labda atatoka kuzimu. Sio hapa Tanzania. Amini hayo.
 
Kichwa chako ni kidogo hakipati moto haraka kwa sababu cpu yako ni primitive,kichwa cha the boss kinatumia energy kubwa kukujibu subliminaly, mwache alale apumzike hicho kichwa kinategemewa na wabongo wengi kama "think tank" yetu.
Alas! Unamwamini mwanadamu!? Unajuaje kama uwezo wake sasa haujagota? Acha hizo. Bado hajatumia hoja yenye maji kulijibu hili. Utamaduni maana yake nini kwenye nchi? Ukifuata hayo mbona kila eneo la nchi watasema tutafuata utamaduni wetu. Nchi hii Haina dini na itaendelea kuwa hivyo ndio maana tulikataa pia wao kujiunga na kale kajumuia miaka ile. Tulijua ile sio nchi ya kujiamulia mambo hayo. Tuna wizara ya mambo ya nchi za nje. Wajue hilo
 
mjomba.jpg


Leo hapa Zenji,Hivi Magufuli anaomba kwa dini gani hapa
 
#60 post above
Hiyo haitakuja kutokea hapa kwetu. Nani wa kuongoza hayo maandamano kwanza? Huoni juzi kuna maandamano uchwara hapa yalijifia yenyewe na mkulu alisema hajaribiwi. Hana mizaha kwanza. Mwananchi wa kufanya hivyo labda atatoka kuzimu. Sio hapa Tanzania. Amini hayo.

Mkuu umeulizwa kuhusu mapumziko kuwa jumamosi na jumapili tu huku ijumaa kazi zikipigwa kama kawaida hilo halina uelekeo wa kidini? Naona hutaki kujibu unarukaruka tu.
 
No. Islam ni dini yao. Uarabu ni utamaduni wao.
Asilimia kubwa ya Wazanzibari ni wazanzibari wenye asili ya kiafrika,wazanzibari dini yao ni ya kiisalam,utamaduni wa ni waswahili,lugha ya ni kiswahili,,,watanganyika wako upande wa kulia wazenji upande wa kushoto ona tafauti
mjomba.jpg
 
Tulijua ile sio nchi ya kujiamulia mambo hayo. Tuna wizara ya mambo ya nchi za nje. Wajue hilo
Bro huu ni muungano wa maridhiano, baina ya two brothers, lakini wewe unafikiri visiwa vyetu ni makoloni yetu.eti tunawatawala wazenj, acha fikra duni.
 
mkuu nakujibu kiupole kama utanielewa..mimi ni mzanzibar na nimesoma zanzibar kuanzia std1 hadi form four kiukweli serikali ya zanzibar inaitambua dini ya kiisalamu na hakuna wa kuibadilisha hilo ndio maana hata shuleni tunasoma dua na qur-ani wakati wa asbh na somo la dini ya kiislamu lipo kila shule ila hamna divinity katika shule yoyote ya serikali,hata muda wa sala wafanyakazi wa serikali wanakwenda miskitini na huwezi kujudge kwanini hio yote ni utamaduni wetu na hata hao wakristo wachache wa zanzibar hawalalamiki maana wanaheshimu na hata ramadhan hawali hovyo na hata hotel zao wanazifunga labda zile za watalii shamba..nadhani utanielewa
 
Hoja zimekuishia umebaki kubwabwaja humuwezi the boss.hueleweki halafu kwa taarifa yako wewe sio mbara peke yako,sisi sote ni watanzania bara na visiwani.

the boss akili za chekechea
 
Mkuu umeulizwa kuhusu mapumziko kuwa jumamosi na jumapili tu huku ijumaa kazi zikipigwa kama kawaida hilo halina uelekeo wa kidini? Naona hutaki kujibu unarukaruka tu.
Kwanza mnatakiwa kuelewa historia ya siku hizo kuwa za mapumziko. Hizo siku hazikuwekwa na Nyerere, wala sio Mwinyi, sio Mkapa, sio Kikwete. Mwulizeni mfalme wa zamani wa huko Uturuki. Tena hakuwa mkristo yule. Kama zinawatia mashaka leteni mezani tujadili na tuulizane kwanini sisi tulipokea tu bila kuhoji. Hakuna wa kulaumiwa hapo.
 
Naona unamasturbate ujifurahishe kuwa nchii hii haina wanawake.
Hee ndio mlango ulioamua kutokea huo? Naogopa ban kwa matusi hayo. Kifungo nilichisababishiwa na Zitto sikitaki tena 13.4.2015 hadi 12.7.2015.
 
Bro huu ni muungano wa maridhiano, baina ya two brothers, lakini wewe unafikiri visiwa vyetu ni makoloni yetu.eti tunawatawala wazenj, acha fikra duni.
Ukweli unauona lakini hutaki tuuseme. Matendo unayaona lakini hutaki kutazama. Basi ngoja tujivike kitambaa usoni tujifanye hatuoni.
 
mkuu nakujibu kiupole kama utanielewa..mimi ni mzanzibar na nimesoma zanzibar kuanzia std1 hadi form four kiukweli serikali ya zanzibar inaitambua dini ya kiisalamu na hakuna wa kuibadilisha hilo ndio maana hata shuleni tunasoma dua na qur-ani wakati wa asbh na somo la dini ya kiislamu lipo kila shule ila hamna divinity katika shule yoyote ya serikali,hata muda wa sala wafanyakazi wa serikali wanakwenda miskitini na huwezi kujudge kwanini hio yote ni utamaduni wetu na hata hao wakristo wachache wa zanzibar hawalalamiki maana wanaheshimu na hata ramadhan hawali hovyo na hata hotel zao wanazifunga labda zile za watalii shamba..nadhani utanielewa
Afadhali umekuwa mkweli. Hujataka kuficha kichwa mchangani. Lakini pia hao wakristo unaowasema nadhani nao hawataki kuhoji hilo kwa sababu ya woga na najua wanajiona wapo kama ugenini vile. Hawawezi kunenepa huko. Kumbe sisi kwenye hilo tumewashindwa. Ila mengine tunawaweza. Asante sana. Hujataka kupindisha. Nami sasa nakubali kwa kauli hiyo. Mara nyingi tumejiuliza ikifika maulid mgeni rasmi rais wenu. Na ukumbi anaenda kukagua kama umeisha sehemu ya kufanyia maulid. Asante mkuu kwa kunipa maelezo yaliyonyooka.
 
Ukweli unauona lakini hutaki tuuseme. Matendo unayaona lakini hutaki kutazama. Basi ngoja tujivike kitambaa usoni tujifanye hatuoni.
Unaona! Bado uko kwenye fantasy ya masturbation politicaly
 
Masturbation sio tusi,soma kwenye dictionary.nilikwambia your mind is stil primitive. Achana kabisa na the boss.
Kwani sentensi yako ilikuwa na neno hilo tu lenye utata? Au kwako uliona uchukue hilo ukijua nimeona hilo ndilo tusi? Haya kwanini hukutaka kuliandika kwa kiswahili hilo neno basi? Niwekee kwenye lugha ya madafu sio dola.
 
Back
Top Bottom