Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kula usingizini..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 22, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    Nimetatizwa siku moja na inabidi niulize; hivi mtu anaweza kula huku amelala? Maana nasikia wengine wanaweza kukurupuka usingizini wakapika na kula na kurudi kulala! Wengine hata kukumbuka kuwa walikula hawakumbuki ila wanajua wameshiba! Au wanaacha ushahidi mkubwa kwamba "chakula kilikuwepo". Je ni vizuri kula usingizini? au kusubiri mwenzio yuko usingizini halafu unakula na unajua kuwa hatokumbuka kuwa mlikuwa mle pamoja, wewe unajilia halafu huyo unaendelea kuuchapa usingizi!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,554
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haa
    huo ni ubakaji,unless nimeelewa vingine.....
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,279
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    babu hiyo sio nzuri sana:D:D:D
    mambo ya pombe haya.mtu anaingia home usiku wa manane mwenzie kalala fofofo ANAMUAMSHA....''we mama nanihii...!lol:D:D
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    sasa mzee utakulaje wakati mwenzio yupo usingizini? au atakuwa amepiga piriton kabla ya kulala?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    miye sijui bwana.. siku moja enzi za ujana wangu niliachiwa tu ushahidi kuwa chakula kishaliwa na vyombo vimeoshwa nilipouliza mbona sikukaribishwa sijibiwi mtu anasema alikuwa na njaa tu!
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    :D:D:D ...wewe kweli Jungu kuu! ha ha ha...duh!!
    Anyway, inategemeana na midadi ya mtu.

    Wengine 'huwalewesha' wenzao almuradi tu atimize ulafi wake, haswa wale waliowahi kunyimwa mlo awali...

     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    hehehehehehehe!
     
  8. Jerome

    Jerome Senior Member

    #8
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua tatizo ni haya mambo ya pombe na kurudi late,wakati mwingine jeuri ya wamama kususa inabidi ujisevie mwenyewe,wakati mwingine hata ukiamsha upate huduma hakuna,unajisevia unaota kama umelala vile isipokuwa huwezi kushiba na unaweza kula na mapepo
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Huo usingizi unakuwa umerogwa au? Mbona ni hatari sana kama unaweza lala namna hiyo mpaka watu wanakula bila wewe kujitambua mh wanitia shaka mzee
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Hii kali hivi kweli mtu unaweza kula huku umelala? Mie siwezi kula huku nimelala, hata kama tuna njaa nafuu tulale kwanza ili ukiamka utajisikia fresh zaidi kula chakula.
     
  11. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuja kushtuka 'vyombo' shaghala baghala, mahanjumat yameliwa sa ngapi, bila bila, LOL!! Kweli yanatokea babu
     
  12. Jerome

    Jerome Senior Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdada,unaweza pata usingizi ukiwa na njaa?Hakyanani kama kweli njaa imekolea usingizi utausikia kwenye bomba.Nakumbuka enzi zile nilikuwa nasoma chuo kimoja hapo katikati ya jiji la Dar mambo ya madisco ya vyuo tulirudi silver sands enzi zile saa nane na njaa zetu hatukupata usingizi,tukalazimika kwenda Ushirika disco theque enzi hizzo tulipopata kula tukarudi kulala, tehe tehe tehe tehe! siwezi rudia tena kweli ujana maji ya moto...cha msingi unaweza kula usingizini tena hata sahani mbili inategemea njaa yako,labda sijui vyombo utaosha?
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Si ndo maana mi nkamwuliza kama anakuwa amemeza piriton? maana sasa huo usingizi unakuwa balaa. lol!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,488
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    sijui wengine tukilala ndiyo inakuwa ile "fofofo"..
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mi huwa napenda kula usingizini maana hakuna kero yoyote raha kama nipo Chuda.
     
  16. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Sasa anayekula ni nani na anayeliwa ni nani hapa manake naona hata hawa wenzetu wanazungumzia kula tuuu ikoje hii nani anayeliwa hapa (I mean who is msosi and who is the diner)
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mie sijafahamu.. ebu rudia mwanakijiji...
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hii labda ni sawa ni ile ya somnambulism au kwa jina lingine sleepwalking. Ni sleep disorder ambayo ipo kwenye kundi la parasomnia family na ipo common zaidi kwa watoto.

    Kuna jamaa mmoja wa Arizona mwaka wa 1981 yeye alikuwa na sleeping murder!! Jamaa alichinja mke wake Elena, with a kitchen knife. She was stabbed 26 times.

    Steinberg (Mume Mtu mwenye kaugonjwa ka ajabu) acknowledged the murder, claimed he did it while sleepwalking, and therefore was not sane at the time. Dr. Martin Blinder, a California psychiatrist, testified that the murder was committed under a scenario of "dissociative reaction," when Steinberg stabbed repeatedly stabbed his wife.

    Steinberg was found innocent by the jury, on the ground he was temporarily insane when he killed his wife. He walked away a free man.

    Sheria bana, kaazi kweli kweli.

    Kumbe watu wakiwa wamelala wanakuwa temporarily insane!!!
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ^ holy molly that's insane... :eek:
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,655
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna rafiki yangu aliota ana njaa akaenda kula chakula hotelini (si nyumbani), kuamka akakuta vyombo vichafu and he had a lot to explain to his dear wifey!
     
Loading...