Kula mbakshie baba


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,799
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,799 280
Nina hamu sana ya kucheza tena huu mchezo. Nakumbuka enzi hizo tulikuwa tunakusanya mchanga, tunatengeneza kama ka mlima flani halafu tunachomeka kijiti juu katikati. Halafu tunaanza kuula kidogo kidogo hadi kijiti kinadondoka. Atakayekula mwisho na kukidondosha kijiti alikuwa anadundwa mingumi kaa mwizi hadi anatia akili. Ningependa tena kuucheza huu mchezo na baadhi ya watu humu ndani akiwemo GT, FMES, MaxShimba, na YoYo....
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
OPP umenikumbusha longiiii duh!!! niongeze kwenye list yako nitahakikisha nakundunda mpaka u-throw out
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,799
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,799 280
OPP umenikumbusha longiiii duh!!! niongeze kwenye list yako nitahakikisha nakundunda mpaka u-throw out
Lol...ngumi zako zitakuwa kama massage....nitakuachia unidunde tani yako...si unajua tena wahenga walisemaga kofi la mpenzi haliumi (samahani Nkwingwa hii ni methali tu..)
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Lol...ngumi zako zitakuwa kama massage....nitakuachia unidunde tani yako...si unajua tena wahenga walisemaga kofi la mpenzi haliumi (samahani Nkwingwa hii ni methali tu..)
hhaaaaaaaaaaaaaa lol!!!!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,071
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,071 280
bht maambo?
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,146
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,146 280
Nina hamu sana ya kucheza tena huu mchezo. Nakumbuka enzi hizo tulikuwa tunakusanya mchanga, tunatengeneza kama ka mlima flani halafu tunachomeka kijiti juu katikati. Halafu tunaanza kuula kidogo kidogo hadi kijiti kinadondoka. Atakayekula mwisho na kukidondosha kijiti alikuwa anadundwa mingumi kaa mwizi hadi anatia akili. Ningependa tena kuucheza huu mchezo na baadhi ya watu humu ndani akiwemo GT, FMES, MaxShimba, na YoYo....
Umedata Nkwingwa...Nimecheka sana hapa
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,146
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,146 280
Lol...ngumi zako zitakuwa kama massage....nitakuachia unidunde tani yako...si unajua tena wahenga walisemaga kofi la mpenzi haliumi (samahani Nkwingwa hii ni methali tu..)
Tehe tehe ...kweli umedata Nkwingwa:D:D
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,385
Likes
1,146
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,385 1,146 280
Namuona shem langu Binti Maringo kwa mbaaaaaali kule..Huyu naye pia atafaa kuwepo kwenye mchezo wako huu Nkwingwa wa kula mbakshie baba
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,799
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,799 280
Namuona shem langu Binti Maringo kwa mbaaaaaali kule..Huyu naye pia atafaa kuwepo kwenye mchezo wako huu Nkwingwa wa kula mbakshie baba
Oh yeah huyu naye atafaa. Ila huyu atafaa zaidi kwenye ule mchezo baba na mama.....unaukumbuka huu Nkwingwa? Nimeucheza sana huu enzi zangu
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
Lol...ngumi zako zitakuwa kama massage....nitakuachia unidunde tani yako...si unajua tena wahenga walisemaga kofi la mpenzi haliumi (samahani Nkwingwa hii ni methali tu..)
koh!koh!koh!koh....I need B kubwa....
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
Oh yeah huyu naye atafaa. Ila huyu atafaa zaidi kwenye ule mchezo baba na mama.....unaukumbuka huu Nkwingwa? Nimeucheza sana huu enzi zangu

Balantanda na OPP you are crazy actual OPP hujakose amimi kwenye mchezo wa baba na mama nilikuwa nakuwa mama kila wakati na baba alikwua kaka mmoj ahivi anaitwa Steven sijui yule kaka yupo wapi!....alikuwa kichuna eeh!....
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
11
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 11 0
binti maringo....
na sisi tutacheza baba na mama....

Nimekuwa sasa hivi sichezi tena mchezo wa baba na mama!.....siku hizi nacheza grown ups games!
 

Forum statistics

Threads 1,215,648
Members 463,325
Posts 28,555,622