Kuku aina ya sasso wakiwa na siku 52


W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
3,086
Points
2,000
W

wise-comedian

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
3,086 2,000
Chakula pekee quality kwa kuku hapa tz ni CP.
 
mpare wa milimani

mpare wa milimani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
302
Points
500
Age
28
mpare wa milimani

mpare wa milimani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
302 500
Naombeni namba za nzowa nipate kujua kwa mbeya nawapata wapi pia nisaidieni bei ya kifaranga ni ngapi?
 
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2016
Messages
523
Points
1,000
Age
36
Legeza mwendo

Legeza mwendo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2016
523 1,000
Naombeni namba za nzowa nipate kujua kwa mbeya nawapata wapi pia nisaidieni bei ya kifaranga ni ngapi?
Mkuu mi nipo mbeya nahitaji kuanza kufuga kuku wa mayai, naomba kama una utaalamu au kuna sehemu naweza kupata elimu kabla sijaanza unielekeze nifike nikajifunze kitu, nitashukuru sana
 
gifted mind

gifted mind

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Messages
345
Points
250
gifted mind

gifted mind

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2014
345 250
Mapinga bagamoyo kaka...nitafute hapa 0752522868
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,374
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,374 2,000
Mie sitaki kabisa kuwasikia hao Sasso. Nilinunua vifaranga 200 kutoka kwa Nzowa Enterprises pale Kibaoni-Tegeta. Jamaa walinichanganyia umri tofauti tofauti kinyume na makubaliano. Kilichofuatia ikawa vigumu kujua yupi amepata chanjo ipi; na ipi au yupi hajapata. Waliopoanza kuugua, nilirudi Nzowa kuwaeleza tatizo la vifaranga walivyoniuzia lakini hawakunipa ushirikiano wala msaada wowote. Vifaranga walipukutika mpaka nikachanganyikiwa. Waliofikia umri wa mauzo ni 83 tu!
pole sana hawa watu waliwahi kunifanyia hivyo, nilinunua kuku 100 nikawambia waniwekee majogoo kumi tu, walikuwa na umri mwezi mmoja, yaani nusu yote waliweka majogoo
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,400
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,400 2,000
Mkuu mi nipo mbeya nahitaji kuanza kufuga kuku wa mayai, naomba kama una utaalamu au kuna sehemu naweza kupata elimu kabla sijaanza unielekeze nifike nikajifunze kitu, nitashukuru sana
Nipm
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,797
Points
2,000
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,797 2,000
Wadau kuku wazuri wa mayai ni aina gani ukiwatoa hawa Sasso ambao wamekuja ndivyo sivyo?
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Points
2,000
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 2,000
Kuku wazuri in kuroila WA India 1 hawaugui hovyo
2 wanataga kwa mda mrefu
 
I

INNOMATHEU

Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
60
Points
95
I

INNOMATHEU

Member
Joined Jan 9, 2015
60 95
Fuata kanuni zote za ufugaji bora utawapenda hawa kuku usisahau wape chakula cha silver land
Mkuu chakula cha silverlands ni mkasi sana huku mwanza ni 80,000 kipakage cha kilo hamsini. Na nitawapa chakula hiki mpaka wafikie muda gani au mpaka wakati wa mauzo?
 
I

INNOMATHEU

Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
60
Points
95
I

INNOMATHEU

Member
Joined Jan 9, 2015
60 95
niliwalisha stater mwezi mmoja sasa nawalisha grower mwezi na mwezi wa tatu nawalisha finisher ...
kuku wako vizuri sana napingana na hao wanaosema hawafai tena nawafungulia nje kwa sasa na ninawapa chakula mara tatu kwa siku
kuku unatakiwa ujali usafi na uwe karibu nao

kwangu nafuga aina tatu za kuku
1.malawi
2.kienyeji pure croos na israel
3.sasso

katika wote nimewakubali sana sasso na hao israel malawi nimewachukia kwasababu wanakufa kwa kunya chokaa na wanakula kupitiliza japo bado ninao
Mkuu umewahi kufuga Kuroiler pia? Wakoje? Kwa Tanzania wanapatikana wapi?
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
838
Points
500
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
838 500
Sasso Ni Kuku Wazuri, Tena Kutoka Nzua enterprises Tegeta, Mimi Nimenunua Hapo Ingawa Nilipata Shida Za Vifo Lakini Ni Wazuri Na Ukufuga Kwa Lengo Utafanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,293,761
Members 497,728
Posts 31,152,646
Top