Kuku aina ya sasso wakiwa na siku 52


I

INNOMATHEU

Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
60
Points
95
I

INNOMATHEU

Member
Joined Jan 9, 2015
60 95
Ni kweli ni wazuri mimi niliwapata kutoka silverlands. Ila wanashida moja inayonikera! Wanadonoana sana japokuwa nawapa Chakula muda wote na vitamins zote zinazotakiwa. Mpaka sasa wameshakufa watano kwa kutoboana matumbo, na wanawiki tano sasa.
 
orturoo

orturoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
474
Points
500
Age
29
orturoo

orturoo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
474 500
Ni kweli ni wazuri mimi niliwapata kutoka silverlands. Ila wanashida moja inayonikera! Wanadonoana sana japokuwa nawapa Chakula muda wote na vitamins zote zinazotakiwa. Mpaka sasa wameshakufa watano kwa kutoboana matumbo, na wanawiki tano sasa.
Punguza midomo yao pia wawekee majani yakutosha huwa inasababishwa na upungufu wa madini ya chuma pia inawezekana ni tabia ya hao kuku
 
I

INNOMATHEU

Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
60
Points
95
I

INNOMATHEU

Member
Joined Jan 9, 2015
60 95
Punguza midomo yao pia wawekee majani yakutosha huwa inasababishwa na upungufu wa madini ya chuma pia inawezekana ni tabia ya hao kuku
Majani kwa maana ya mboga mboga? Kama mchicha, ndicho unachomaanisha mkuu
 
orturoo

orturoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
474
Points
500
Age
29
orturoo

orturoo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
474 500
Majani kwa maana ya mboga mboga? Kama mchicha, ndicho unachomaanisha mkuu
Ndio pia kuna majani yakawaida kama makengera , majani ya magimbi na mengineyo kama huna unaweza kuyapanda yakamea ktk bustani kwa ajili ya kuku
 
Vifaranga

Vifaranga

Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
20
Points
45
Vifaranga

Vifaranga

Member
Joined Nov 2, 2018
20 45
Sasso Ni Kuku Wazuri, Tena Kutoka Nzua enterprises Tegeta, Mimi Nimenunua Hapo Ingawa Nilipata Shida Za Vifo Lakini Ni Wazuri Na Ukufuga Kwa Lengo Utafanikiwa
Nahtaji mayai ya sasso yakutotolesha nipo mbeya naomba msaada kwa mwenye nao
 
hoscute

hoscute

Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
51
Points
125
Age
5
hoscute

hoscute

Member
Joined Aug 16, 2016
51 125
Mimi nami nilisikia sifa zake nikawanunua january 21 wakiwa wa day one, vifaranga vilikuwa vikubwa mpaka raha...nikawapa chanjo zote kwa kufuata taratibu zinazoshauriwa. Lakini mwezi wa 6 walipukutika kama maji kwa ugonjwa wa mafua...hawakusilia dawa wala nn..ikinifanya nikate tamaa.

wale waliobaki hawajataga mpaka leo.


kwa uchunguzi wangu si wavumilivu kwa magonjwa wala njaa!!


sitaki kabisa kuwasikia hawa kuku..wa malawi wako vizuri sana.
Nitaendelea kuwafuga wa malawi
Yaani umeongea pointi, hawa Kuku wapo kwa ajili ya kuserve the same purpose kama boiler jaribu kufuatilia vipeperushi vyao. Hawatagi hata wakitaga ni kidogo, wadhaifu kwa magonjwa na nyama yake haikomai. Utakuta kuku umbo kubwa lkn ukimchinja nyama take teke sana.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,865
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,865 2,000
Wakuu sijaacha kufuga kuku ,kwa sasa nafuga kuroiler na aina zingine .kwa ajili ya kutaga na wanataga kweli kweli ukiwajulia.na pia nauza majogoo tu Mbegu nzuri kwa bei 20,000@
 

Forum statistics

Threads 1,293,770
Members 497,735
Posts 31,152,968
Top