Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #101
Pole sana mkuu.Inaumiza sana basi Kuna mijitu kila ninapo waona naumia tu moyoni!
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Pole sana mkuu.Inaumiza sana basi Kuna mijitu kila ninapo waona naumia tu moyoni!
😂😂😂😂😂 Tunatafuta kwa hali ngumu..Mimi nabadilika kama upepo wa kisulisuli.
Naweza kuchukua jukumu kama fogo, halafu naweza kumute kama fukara.
Ila wabongo wanatoka imani kwa hela ndogo sana.
💯🤝Nimegundua kwamba moja ya sababu kubwa inayotufanya tupoteze marafiki zetu ni hii tabia ya kukopeshana.
💯🤝Sasa hivi nimejiwekea misimamo kabisa kwamba sitamkopesha mshkaji kama sina uwezo wa kumsamehe asiponilipa.
Hongera mkuu kwa kuliona hili tangu zamani.Niliwahi andika kitu kama cha mtoa mada hapa pia..
![]()
Hivi tutawapoteza watu wetu wa karibu mpaka lini kisa Pesa.!?
Hi guys, Kiukweli hili suala limenifika shingoni, kadri muda unavyozidi kwenda naona khali inazidi kuwa mbaya, na hii tabia inazidi kuota mizizi mno, yaani sahii ukitaka uwe na uadui na mtu wako yeyote yule wa karibu wala hata usitumie nguvu kubwa, wewe ihusishe tu PESA, Unazungumza na mtu...www.jamiiforums.com
Neno 'SINA', nimekuja gundua linadumisha sana urafiki kuliko neno 'NITAKURUDISHIA'...! Sina hamu..!!
Utakuta mtu ambaye ni rafiki anakuja anaomba uumkopeshe akiahidi baada ya muda fulani atakulipa na ukiangalia ni kweli ana shidaMkuu unamkopeshaje rafiki?
Duuuh 🙌🙌🙌Mimi nikishakuweka kwenye circle yangu ya ndani nakuwa na imani sana na mtu.
Ila, ukishanipa sababu ya kukutoa ndiyo nakutoa mazima. Halafu sijui kudai mtu hela.
Yule jamaa alikuwa na nafasi ya kufanya mambo makubwa sana kwa mgongo wangu, ila hela ndogo tu imemuangusha.
Wee 10k unaichukulia vipi mkuu.?umaskini mkuu... kuna watu 10k tunaichukulia serious sana
Dah [emoji23][emoji23]Kaza kwa wote an.
Sio upande mmoja unakua muoga mkuu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ni kweli, mtu ambaye sio wa karibu hawezi kukuchukulia poa.Huo ndo ukweli kama kukopesha mkopeshe mtu ambaye sio wa karibu
Hata biashara yako usimpe ndugu aendeshe itakufa
serious mno.... hata 1k tu...Wee 10k unaichukulia vipi mkuu.?
Unaona sasa...Dah [emoji23][emoji23]
Kwa ule upande mwingine kukaza inakua issue mkuu [emoji28][emoji28]
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌 Au sio...serious mno.... hata 1k tu...
Tumia kichwa chako kufikiri sawasawa mkuu, vinginevyo hicho kichwa kitakuwa mzigo kwa kiwiliwili chako.Sasa MTU kama ni rafiki yako kwa nini uone shida asipokurudishia.hivi unajua maana ya urafiki kweli??
Ni kama mke wako unampa kitu useme utarudisha,ninacho jua Mimi MTU akiwa rafiki yako a real friend hata hutahitaji akurudishie kitu.
kufulia kunachangia😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌 Au sio...
Utaki utani na pesa zako...
Unazipenda pesa zako
[emoji23][emoji23][emoji119]Serikali Tu Ndiyo Deni Lake Ni Himilivu
Pesa Ya Mtu Ilipwe, Dai Chako, Vunja Urafiki
"RAFIKI Mkia Wa Fisi Ukimshiriki Atakufirisi "