Kukopeshana kunasababisha tupoteze sana Marafiki

Kukopeshana kunasababisha tupoteze sana Marafiki

Hela zenyewe zinakuwa kubwa kwake lakini kwangu ndogo tu, kwa hivyo naona kama ameuwekea bei urafiki wetu.

Pengine ni shida tu, napotezea tu. Hela ndogo hizi haziniumizi kichwa , ni yeye tu na umasikini wake.
Kwa maana yako hiyo
Wee ni wa kufanyiwa hivyo hivyo double double standard...😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Ukitoa unapata zaidi na zaidi
 
Na kwa nini umukopeshe rafiki,kama MTU ni rafiki yako unampa tu au unamwazima unamwambia siku ukiwa vyema utanirudishia.
Kama MTU ni rafiki yako unamjua akikuambia nitakurudishia siku Fulani basis wewe kua free mweleze rudisha siku ukiwa nayo,mkianza kuwekeana muda asipotimiza ndio yanakuwa mengine.
Mkuu, jamaa alikuja mwenyewe akasema nimkopeshe sio nimpe, na hiyo tarehe 26 aliipendekeza mwenyewe sio mimi. Sikuwa na sababu ya kumwambia nampa wakati ameomba nimkopeshe.

Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Oyaaa weeee..
Alikua anakuchukuliaje huyo...??

Mbona kakuchukulia kinyonge sana [emoji23][emoji23][emoji23]
Soon inakuja triple
Triple [emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]

Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
 
Kwa maana yako hiyo
Wee ni wa kufanyiwa hivyo hivyo double double standard...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ukitoa unapata zaidi na zaidi
Mimi nabadilika kama upepo wa kisulisuli.

Naweza kuchukua jukumu kama fogo, halafu naweza kumute kama fukara.

Ila wabongo wanatoka imani kwa hela ndogo sana.
 
Ameshangaa unalalamika kama Mwanamke kwa jambo ambalo umemfanyia rafiki yako kuna kumsimanga humu ndani
Your opinion is not my reality.

Wewe unaona nimelalamika kama mwanamke lakini mimi naona nimeleta tu hoja kwa lugha rafiki kwasababu hata nikiwa arrogant haiwezi kusababisha nilipwe pesa yangu.

Sijamsimanga, nime-share experience ili na ninyi msije mkaingia kwenye huu mtego.

Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
 
Mm neno sina nilifundishwa na baba yangu mzazi japo alinikuza kwenye kusaidia na kutambua shida za watu ila alichonambia ni kutotoa hela kwa mtu unaetaka kuendelea kuwa nae. Na kingine hakuna tuzo wala faida unapata ukikopesha masela au rafiki na muda mwingine marafiki wapo kwenye maisha yetu kwaajili ya vitu fulani.
Mzee wako alikuwa na madini sana. Na mimi naichukua hii.

Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
 
Kiranga walimchukuliaje sijui an mtu akaja na mara ya pili [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi nikishakuweka kwenye circle yangu ya ndani nakuwa na imani sana na mtu.

Ila, ukishanipa sababu ya kukutoa ndiyo nakutoa mazima. Halafu sijui kudai mtu hela.

Yule jamaa alikuwa na nafasi ya kufanya mambo makubwa sana kwa mgongo wangu, ila hela ndogo tu imemuangusha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom