Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #61
Pole sana mkuu.Wema unatuponza nimepoteza Rafiki wengu tu mwingine juzi tu hapa
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Pole sana mkuu.Wema unatuponza nimepoteza Rafiki wengu tu mwingine juzi tu hapa
Nimeingia cha kike mkuu. Ila ujinga saa ya kwenda tu..Mkuu unamkopeshaje rafiki?
Hela zenyewe zinakuwa kubwa kwake lakini kwangu ndogo tu, kwa hivyo naona kama ameuwekea bei urafiki wetu.Sasa ni bora mtu aweke bondi tuu. hakuna kingine
[emoji23][emoji23][emoji23] Mtu bora akuombe tuu.
Swala la kukopa anakuja kuchukua kiasi ambacho hata angeomba kumpa inakua changamoto.
hivo kumkopa mtu hakuepukiki labda umnyime tu
Kwakweli hii ni kazi ya Mabenki na Saccos pekee [emoji3][emoji3]Kazi za kukopesha achia ma bank na sakosi basi
Ah wee sii unajua wakopaji wanavyokuja na vilio....sasa unaona huyu nisipompa ataenda kutombwer bure ngoja nimsaidie. Wee unamuonea huruma asiongeze mileage yeye anakuona boya[emoji1787][emoji1787][emoji1787] sijawah ona. Ndio mana nasema hakuna kuazimisha pesa.
Naona ulitumia mbinu za wazee waliosomea Cuba kulimaliza tatizo [emoji3]Kuna jamaa yanhu n mzee wa zile "nikopeshe kesho kuna dili linatiki nakulipa".
Kipindi cha nyuma ilikua unaeza mkopesha, then anakuja kukulipa bar. Mnalewaa, af mwishon anakwambia, oya ile hela nliokulipa embu nigei tulipie hii bili iliobaki af kesho mchongo unatiki chap nakutoa.
Nkaja kuona ntakuja nimtwange vifuti vya meno ayameze awe anapigia mswaki kwenye kinyero.
So akawa akija kukopa kwa mfano 10, nampa dasi namwambia io usinilipe, we nenda. Baadae akaacha kukopa kabisa.
[emoji23][emoji23]MKiongoza nyie wanawake
Kweli kabisa.Kama umemkopesha usimdai hawezi kurudisha sababu ni familia anakuchukulia poa
Usimpe. Akienda kuliwa ni juu yake. Au mpe kama msaada tu usije mdai.Ah wee sii unajua wakopaji wanavyokuja na vilio....sasa unaona huyu nisipompa ataenda kutombwer bure ngoja nimsaidie. Wee unamuonea huruma asiongeze mileage yeye anakuona boya
wewe unawapaga hela marafiki zako bure??Sasa MTU kama ni rafiki yako kwa nini uone shida asipokurudishia.hivi unajua maana ya urafiki kweli??
Ni kama mke wako unampa kitu useme utarudisha,ninacho jua Mimi MTU akiwa rafiki yako a real friend hata hutahitaji akurudishie kitu.
Siri ya mafanikio yako usiwaweke ndugu kwenye biashara .Kweli kabisa.
Ingekuwa ni benki na ameweka collateral lazima angelipa kwasababu benki sio familia yake [emoji3].
Ila kwasababu mimi ni mwana ananichukulia poa tu yani.
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
Ngoja kapombe kakolee [emoji1], atachora chini leo [emoji16].Kamsalimie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Kuna hao wakikopa hawalipi wanakusogezea mbususu.
Hii spirit nzuri sana.Binafsi sipendi kukopa wala kukopwa fedha.
[emoji23][emoji23] dah!Kabisa sasa uniniuliza kwani mie mbususu sipati mpaka anipe mbususu yake
Mie kuna mmoja nilikopesha laki tatu ya kodi aisee mpaka leo sijaona hela niliambulia kula mbususu mara moja tuu[emoji23][emoji23]
Wanawake wanakopa au wanaomba?
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app