Kukiss denda inaamasisha kufanya mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kukiss denda inaamasisha kufanya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Aug 1, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wengi wamekalili kukiss ndio moja wapo ya kukuamasisha kufanya mapenzi,lakini si kweli unaweza ukakaa na mpz wako mkakiss bila kufanya mapenzi.lakini kwa baadhi ya wabongo hawawezi.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Ina maana wewe sio mbongo so unajiondoa kweney hilo kundi
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    Na sisi wabongo tunaoweza je?????????
    Una taka kuthibitisha?????
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    TB ndo hapo sasa
    Inaelekea yeye ni yule akiona skirt tuu hawezi kulala
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mbona mi naweza??? Mpenzi wangu bebii huwa hapendi mwanaume wa kungonoka.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red kumbe ni wako mbona kwenye thread nyingine nishamtongoza na kakubali
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,018
    Likes Received: 417,510
    Trophy Points: 280
    inaelekea una kauzoefu....hebu fafanua wabongo linaloshindikana ni lipi...................................lakini nitoe angalizo la awali hivi malengo ya kubusiana ni yepi.........................................au ni busu heading to nowhere...............................better not start the fire if you can not handle sleeping in the kitchen............
     
  8. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 2,458
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanza ume like halafu unampinga tena kulikoni?!
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,442
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    22 kuna aina nyingi za kissing, ni ipi unatorelate maana kissing mmmh!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kama huna mpango wa kuendesha, kwa nini upige stati gari?
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Twenty 2... with your sweet naive words/topics... and sexy Avatar plus topics...
    You make me wonder.... Dah! But one thing is for sure... you always make me smile.

    Ingawa kwa kweli third base ina raha yake... and kama kuna nafasi ya kwenda huko
    yaani mazingira yanaruhusu... yanini kujipa pressure; For kissing kwa malengo tu
    ya kufurahia... hua inafanywa mazingara ambayo sex ni kazi kufanyika...

    Enjoy dear... and oh! Kissing with the right guy... you go places without third base.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,757
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 0
    Kama ni kiss kiss za kawaida tu hapo sawa, lakini denda......? Denda kabisa denda...,.? Liishe ivi ivi....mmh! Labda!!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Its possible.
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,919
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kila mtu amekuwa 'waired' tofauti...lakini nimeona wengi hiyo french kissing inaendana na 'sehemu nyingine' pia ku respond ('zinalowa'). Labda 'wabongo' wapo tofauti na hao wengine.
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh kwani mnakiss ili iweje?
     
  16. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Hoja kama hizi pelekeni facebook jamani maana mnashusha credibility ya JF. Kule facebook utakuta watu wako uchi kabisaa na ukiidondosha tu hii utapata wachangiaji wengi sana.
     
  17. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha kutupangia sehemu za kujadlia.
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,278
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuwa naye na mkakiss then msifanye ngono
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya sasa kazi kwenu enyi wenye kuyajua mambo hayo!!!
     
  20. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,990
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    bab vipi nimetoka facebook kufuata mambo kama haya halafu wewe unataka kuyapeperusha nipishane nayo siyo fresh bab!kama unaona siyo jitie jukwaa la siasa kaumize kichwa watu mapenzi ndo yanafanya tushine mjini.......
     
Loading...