Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

Kujamba (kutoa ushuzi) kuna faida kiafya?

Nilijamba kwenye costar mosh to arusha ilibidi nipigwe chin aisse kujamba raha
 
Huko Somalia au Sudan Kusini mtu akijamba lazima wamwandame...

Kwa ule uhaba wa chakula wanajua tu kuwa lazima huyo mtu kala msosi ndio maana kashusha shuzi...

Hakuna lingine kweli…?
 
Mambo Kumi ya Kushangaza Kuhusu Kujamba

Kwanini tunajamba? Kwanini "ushuzi" unanuka? Kujamba inaweza kuwa kitendo cha aibu kwa wengi wetu, lakini inaweza kukufanya ujisikie vizuri kujua kwamba ni tendo la kawaida sana kwa mwili wa binadamu kutenda. Kila mtu anajamba, hata Halle Berry nae hujamba.


1. Kujamba ni nini hasa?
a98612_rsz_farts.jpg

Kujamba kunasababishwa na kubanwa kwa hewa,ambayo inaweza kutoka mwilini kwa njia nyingi. Baadhi ni hewa tuliyoimeza wakati wa kula au kunywa. Hewa nyingine husababishwa na gesi kuingia kwenye utumbo wetu kutoka kwenye damu,na baadhi ya gesi huzalishwa na kemikali katika utumbo au bakteria.

Kwa kawaida "ushuzi" unakua na asilimia 59 ya gesi ya nitrogen,asilimia 21 ni hydrogen,asilimia 9 ni carbon dioxide,asilimia 7 methane na asilimia Asante kutujuza lakini Mchwa si mnyama.
 
Hizi mada nyingine utafikiri watu wameshapata raundi tano za Konyago Kubwa.
 
Ingia youtube { fart noises} utacheka saana. sauti za kujamba za kila aina utazipata
 
tuliipokuwa o level tukitoka prepo tulikuwa na mashindano ya kujamba ilikuwa balaaa maana ikifika saa nne bweni liko kimya atakae anzisha likijambo atajibiwa kwa kijambo..utasikia sauti za chura trekta,filimbi,mbwa, honda, makofi tulikuwa tunacheka sana hapo jioni lazima ule maharage mengi
 
tuliipokuwa o level tukitoka prepo tulikuwa na mashindano ya kujamba ilikuwa balaaa maana ikifika saa nne bweni liko kimya atakae anzisha likijambo atajibiwa kwa kijambo..utasikia sauti za chura trekta,filimbi,mbwa, honda, makofi tulikuwa tunacheka sana hapo jioni lazima ule maharage mengi

Vipi kuhusu hule msemo wa "more practice makes perfect"
 
Khaaa hizi elimu nyengine Haya kula viporo ujambe vizia sana kwenye daladala na sehemu za watu wengi
 
Maana leo nilikua somewhere,binadamu mmoja akajamba,hyo harufu nahc kama bado iko puani mwangu!sababu ni nin wakuu?
 
Hyo mkuu amekula maharage alaf hajanywa maji ya kutosha ndyo maana ametoa gas chaf ya ammonia,ukinywa maji meng ina dissolve kweny maji hyo gas husababishwa na maharage.Ni hatar haruf yke . .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom