Kuhusu Wasafi Tv ku-copy vipindi imekaaje?

  • Thread starter mikocheni junction
  • Start date
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
518
Points
1,000
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
518 1,000
EATV sio creative tena labda unatumia kisimbusi ambacho hakina Wasafi tv tafuta Zuku uangalie mambo acha kusikiliza maneno ya mitaani.

Kitu HD yani hutamani hata kuitoa
Mi sio mpenzi sana wa kuangalia tv ila kuna siku nilienda kwa wazee nimekaa siku nzima Basi nikawa busy na t.v. nilikuwa sijawah kuona Wasafi tv aaa ni copy na peste ya eatv tusidanganyane boss
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Senior Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
194
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Senior Member
Joined Oct 5, 2018
194 250
Ukiangalia tv ya wasafi 95% ya vipindi vyao wamecopy na kupest kutoka EATV

Hata redio yao kwa kiasi kikubwa wamekopi earadio

Ukiondoa ile logo ya W ukawa unaangalia tv utajua unaangalia eatv
Wasafi wangekuja na ubunifu wao hata 50% vingine wamecopy

Wasafi mnafeli hata kabla ya mwaka kupinduka
Wewe unajua vipindi tu. Mpaka Logo yao ni copy na paste. Sasa usishangae.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
133,902
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
133,902 2,000
Innocent Dependent
I
Member
Joined Saturday at 11:01 AM

Join date jmos aiseee njoo na ID yako maarufu acha kuniogopa bibie.

Point of correction domo ndo alitemwa
Achana na huyo dada ana hasira na Diamond kisa kamtema Zari utadhani yy ndio katemwa ndo maana comments zake ni za kumdis mondi si tunamjua ndo maana hatupati tabu nae
 
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
2,214
Points
2,000
Dripboy

Dripboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2019
2,214 2,000
Mi sio mpenzi sana wa kuangalia tv ila kuna siku nilienda kwa wazee nimekaa siku nzima Basi nikawa busy na t.v. nilikuwa sijawah kuona Wasafi tv aaa ni copy na peste ya eatv tusidanganyane boss
Tufanye jambo moja mkuu, uuwe huu mjadala kwa kutaja vipindi, graphics, au maudhui yaliyoigwa kutok EATV ambayo wewe uliyaona alafu mimi nikukosoe au nikubaliane nawe.

Kama huna basi unachuki binafsi tu na wale watu ni creative hatari.
 
I

innocent dependent

Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
43
Points
125
I

innocent dependent

Member
Joined Jun 8, 2019
43 125
Innocent Dependent
I
Member
Joined Saturday at 11:01 AM

Join date jmos aiseee njoo na ID yako maarufu acha kuniogopa bibie.

Point of correction domo ndo alitemwa
Km diamond ndo katemwa hizo hasira zako juu ya diamond zinatoka wapi?
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,571
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,571 2,000
Pumba tupu umeandika Wasafi tv ina logo yao na mbele ya Logo yao kuna neno TUMEWASHA logo yao haipo kama sanamu ni logo hai.
EATV logo yao ni mfu (Mgando) haifanyi chochote.
Vipindi vya Wasafi tv baadhi havijapangiliwa bado na vingine tayari vimepangiliwa.
kuna Shutout hii inaanza saa 10-11
EATV muda huu wanakuwa na MCM,WCW,TBT n.k itategemea na siku husika tena vinaanza saa 9-10 11 na kuendelea inakuwa ni 5select.
Kuna kipindi kinaitwa kwetu hiki kinajumuisha segment kama tatu kuna kungwi, kusaidia wenye uhitaji au kuonyesha watu wanaohitaji platform n.k na kuna visanga.
EATV hawana kipindi kama hiki.
Kuna kipindi kinaitwa HIVI NI KWELI hiki ni gossip program mtangazaji anaitwa Mo town sanya ni creative genius maudhui yake ni kuonyesha vitu vilivyokuwa vikifanywa na mastaa alafu ghafla wakashuka au wameacha.

Kwa kifupi ni blunders za celebrities.
EATV hawana kipindi kama hiki wao wana E newz Mon-Frid.
Wasafi wana The next MVP hii inahusu upcoming superstars EATV hawana.
Wana The bartender inayoendeshwa na Babaako Jonijoo EATV hawana kipindi kama hiki.
Wana Refresh hii ni sawa na E newz ya EATV huwa inaruka saa 12:30 Mon-frid na ijumaa kinakuwa tofauti kidogo anakuwepo celebrity anafanyiwa mahojiano.
Wana Bongo dar es salaam EATV wana vipindi vyao pia vya filamu.
Wasafi Tv bado hawana program nyingi.
Wasafi Fm ndio ina program mbili tu yani Block 89 na The story book.
ACHA KUJIKUTA MKOSOAJI WAKATI HUJUI KITU BULLSHIT
Mkuu hicho cha The Bartender ratiba yake ikoje?
 
Losser Bad

Losser Bad

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
555
Points
1,000
Losser Bad

Losser Bad

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
555 1,000
Sijui anachoshangaa hata WizKid lile jina LA starboy Siyo lakwake kaiba kwa msanii wa marekani anaitwa the weekend Sijui kesi imeishia wapi,But kukopi ni kawaida mbona.
The weekend alitoa Starboy huku tayari Wizkid anajiita Starboy.Fuatilia ni lini weekend ame release starboy na ni lini Wizkidayo amejiita starboy.
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,436
Top