Kuhusu Wasafi Tv ku-copy vipindi imekaaje?

  • Thread starter mikocheni junction
  • Start date
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
518
Points
1,000
mikocheni junction

mikocheni junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
518 1,000
Ukiangalia tv ya wasafi 95% ya vipindi vyao wamecopy na kupest kutoka EATV

Hata redio yao kwa kiasi kikubwa wamekopi earadio

Ukiondoa ile logo ya W ukawa unaangalia tv utajua unaangalia eatv
Wasafi wangekuja na ubunifu wao hata 50% vingine wamecopy

Wasafi mnafeli hata kabla ya mwaka kupinduka
 
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
446
Points
500
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2018
446 500
Vipindi vyote tunakopiana hata vitabu wanakopi toka kimoja na kwenda kingine.
Wachina watakopi pia operating system ya Google mkuu.Wachina ndo wanakopi kila kitu toka marekani.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,342
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,342 2,000
Mbona bongo kucopy ni zaidi ya kawaida au hujawahi kuwaona wasanii wa kiume wabongo wakiwa wamevaa vikuku
 
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
446
Points
500
University_Promo

University_Promo

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2018
446 500
Kama boss kutwa kuiba na kukopy beats hadi nyimbo za wengine sembuse wafanyakazi
Sijui anachoshangaa hata WizKid lile jina LA starboy Siyo lakwake kaiba kwa msanii wa marekani anaitwa the weekend Sijui kesi imeishia wapi,But kukopi ni kawaida mbona.
 
I

innocent dependent

Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
43
Points
125
I

innocent dependent

Member
Joined Jun 8, 2019
43 125
Sijui anachoshangaa hata WizKid lile jina LA starboy Siyo lakwake kaiba kwa msanii wa marekani anaitwa the weekend Sijui kesi imeishia wapi,But kukopi ni kawaida mbona.
Achana na huyo dada ana hasira na Diamond kisa kamtema Zari utadhani yy ndio katemwa ndo maana comments zake ni za kumdis mondi si tunamjua ndo maana hatupati tabu nae
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
1,800
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
1,800 2,000
Sijui anachoshangaa hata WizKid lile jina LA starboy Siyo lakwake kaiba kwa msanii wa marekani anaitwa the weekend Sijui kesi imeishia wapi,But kukopi ni kawaida mbona.
Acha kupotosha Dingii,Wizkid kaanza kujiita Starboy 2009 but the Weeknd.Kaanza tu kujiita mwaka 2016 baada ya kushinda tuzo ya Grammy ndo akatangaza atakuja na Album ya Starboy Yenye myimbo kama Reminder,I feel it coming,Starboy,Party monster,,So check the sound ma men.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,392
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,392 2,000
Hivi hiyo Tv haikumuajiri tena Wema Sepetu?
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,475
Top