Kuhusu Maridhiano kati ya Serikali ya CCM

Kuhusu Maridhiano kati ya Serikali ya CCM

The Dojin

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2026
Posts
248
Reaction score
470
Wakuu,

Kuna suala limekuwa likichanganywa hapa hivi maridhiano ni kati ya serikali ya CCM na vyama vya upinzani? au ni kati ya Serikali ya CCM na wananchi, katika mambo ambayo yanatakafaklisha sana

Nawasilisha
 
Wakuu,

Kuna suala limekuwa likichanganywa hapa hivi maridhiano ni kati ya serikali ya CCM na vyama vya upinzani? au ni kati ya Serikali ya CCM na wananchi, katika mambo ambayo yanatakafaklisha sana

Nawasilisha
CCM kabla na baada ya Uchaguzi walisema wao wanaridhiana na wananchi.
Lakini kila siku wanawaambia CHADEMA waende kwenye maridhiano.
 
Wakuu,

Kuna suala limekuwa likichanganywa hapa hivi maridhiano ni kati ya serikali ya CCM na vyama vya upinzani? au ni kati ya Serikali ya CCM na wananchi, katika mambo ambayo yanatakafaklisha sana

Nawasilisha
Hivi kwa bongo sirikali ni Nani,serikali ni Nani,CCM ni Nani na policcm ni Nani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom