Kugongewa sio tatizo, tatizo ni haya...

Kugongewa sio tatizo, tatizo ni haya...

Nyie wanawake mnaopenda kuchepuka chonde chonde Haya yafuatayo jitahidini kuyaepuka:-

1. Unapgwa huko mpaka unapata ujauzito wa huko,hii sio pia

2. Unapgwa huko mpaka unaleta maradhi nyumbani hii pia sio poa.

3. Usipigwe na ndugu wa mumeo,mwanamke anaeliwa na ndugu wa mumewe ni kama hana kichwa.hii ni aibu.

4. Jitahidini kufanya siri,sio unaliwa nje mpaka watoto wadogo wanajua kuwa mke wa fulani analiwa na Fulani(tena hii jitahidini kuizingatia sana),maana unajizalilisha wewe,mumeo mpaka kwa watoto wenu.

5. Usitoe mzigo njiani, polini au sehemu yoyote isiyofaa kwa kujamiana.

7. Hata kama jamaa wa nje anakukaza vizuri zaidi ya mumeo,usiache kumuheshimu mumeo,kumbuka hata ndege hufurahia kula papai lililo kwenye mti wake kuliko lile ambalo limeshatolewa kwenye mti.

8. Hakikisha ratiba zako za kugongwa huko nje haziharibu ratiba za nyumbani.

9. Usinywe pombe siku umeenda kuchepuka.

10. Usijimake up sana siku ya kuchepuka,jimake up kawaida, mumeo asishituke.

MCHEPUKO MWEMA
12.Usitoe tigo unapochepuka
 
Namba 5. Ndo salama zaidi ...usiwadanganye waende lodge wakafumaniwe!
Bora kwenye gar, beach au polini hainaga kufumaniana
Ni aibu na dharau kusikia mkeo kaliwa polini
 
Ni aibu na dharau kusikia mkeo kaliwa polini
... kwa hiyo akiliwa HYATT REGENCY ni heshima? Na utampa support yoyote inayohitajika? Tupu ya mkeo inatakiwa ionwe na Mungu, wewe, na, kwa sababu maalumu, na daktari au mkunga tu na sio vinginevyo.
 
Nyie wanawake mnaopenda kuchepuka chonde chonde Haya yafuatayo jitahidini kuyaepuka:-

1. Unapgwa huko mpaka unapata ujauzito wa huko,hii sio pia

2. Unapgwa huko mpaka unaleta maradhi nyumbani hii pia sio poa.

3. Usipigwe na ndugu wa mumeo,mwanamke anaeliwa na ndugu wa mumewe ni kama hana kichwa.hii ni aibu.

4. Jitahidini kufanya siri,sio unaliwa nje mpaka watoto wadogo wanajua kuwa mke wa fulani analiwa na Fulani(tena hii jitahidini kuizingatia sana),maana unajizalilisha wewe,mumeo mpaka kwa watoto wenu.

5. Usitoe mzigo njiani, polini au sehemu yoyote isiyofaa kwa kujamiana.

7. Hata kama jamaa wa nje anakukaza vizuri zaidi ya mumeo,usiache kumuheshimu mumeo,kumbuka hata ndege hufurahia kula papai lililo kwenye mti wake kuliko lile ambalo limeshatolewa kwenye mti.

8. Hakikisha ratiba zako za kugongwa huko nje haziharibu ratiba za nyumbani.

9. Usinywe pombe siku umeenda kuchepuka.

10. Usijimake up sana siku ya kuchepuka,jimake up kawaida, mumeo asishituke.

MCHEPUKO MWEMA
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mchepuko mwema
 
Back
Top Bottom