Kugongewa sio tatizo, tatizo ni haya...

Kugongewa sio tatizo, tatizo ni haya...

Badala uandike jinsi ya kutukataza tusichepuke ila wewe unatuhamasisha kuchukua tahadhari,😬 yote uliyoyaandika hapo hatutayafata na wala hatutachepuka , tutatulia na waume zetu wazuri 🤔
 
Tahadhari nyiiingi. Kwanini watu wasitunze ndoa zao? Kama mume umemchoka omba talaka ukatombwe mbele
 
Tatizo kubwa linakuja wanawake wengi wanaochepuka hasa kwa Dar, wanaliwa Mtaro a.k.a Tigo na michepuka yao.

Hawa watu wanaweza kuwaua waume zao wakati wowote.

Mimi naendelea kuwa bado bado kuhusu kuoa kila nikatathmini hali ilivyo hapa mjini.
 
Back
Top Bottom