Kufyatua tofali au kununua, kipi bora?

Kufyatua tofali au kununua, kipi bora?

Kama una sehemu na una muda wa kusimamia bora ufyatue... La sivyo nunua tu
 
Chakula cha kupika mwenyewe ni bora.na akina gharama.kikibaki utakula kesho.
 
Maji Napata Bure, Mchanga Upo Kama 5km Kutoka Site, Vibarua Hapa Sio Ghali Sana, Anko Magu Kawabana Vilivyo
Sasa kama ni hivyo mbona unashindwa kufanya maamuzi, au una hobby ya kujiongezea gharama mkuu?
 
Kama. Una mashine ya umeme ya kwako au unakodi nakushauri upige mwenyewe,... Lakini Kama mashine ni ya mdundiko mzee, nunua tu tofali.....

Ubaya wa mdundiko ni kwamba tofali itakayopigwa asubuhi ni tofauti na itakayopigwa mchana.... Wakishachoka wanakuwaga mabwege kweli hawa mafundi.

Na ratio inakuwa sio...

Huu ndiyo ushauri bora kwanini kufytua kwa machine ya mkono hakufai. Waswahili wanasema, ukitaka kujenga nyumba, itizame ya jirani yako kwanza.

Dodosa kwa majirani uimara wa tofali zao na wapi walipo nunua.
 
acheni stori zenu. wengi mliochangia hamjajenga kabisa au hata kusimami bado kabisa.


tofali 1000 kwa 1,100,000 lakini ukifyatua mwenyewe ni 650,000 hadi 800,000!!
Embu fafanua Mkuu hiyo laki sita na nusu.
 
acheni stori zenu. wengi mliochangia hamjajenga kabisa au hata kusimami bado kabisa.


tofali 1000 kwa 1,100,000 lakini ukifyatua mwenyewe ni 650,000 hadi 800,000!!
Natamani kujua cost za hiyo 650,000/-
 
Kanunue mkuu..ila nenda kwa wanaofyatua matofali imara sio biskuti
 
Ukiwa na vifaa vyako kufyatua ni rahisi zaidi. Ila kama unakodisha au kununua mashine lazima gharama ziwe juu ni bora kununua.
 
Mchanga..mende/faw iliyojaa fresh..230k-250k, inatoa mifuko 25-30
Mfuko 1=16,000
Kufyatua=5000-6000 kwa mfuko
Maji itategemea yanapatikana vp kulingana na site yako
Ukiweza kupata mifuko mingi kwa 14,500 utapunguza gharama sana
Sasa;

30 bag=480,000
Fundi= 180,000...kwa 6000/mfuko
Mchanga=230,000
Jumla=890,000...

Tofali= 1,200...yaani 40/ mfuko

Sasa kama mchanga unao na cement ukanunua mifuko mingi kwa 14,500...gharama itakuwa ndogo sana
 
Back
Top Bottom