Kufuru ya awamu hii haijawahi tokea

Kufuru ya awamu hii haijawahi tokea

True brother yaani tunabaki kuwaonea wivu maana walipo hatupo wanapiga parefu haswa..mimi nina rafiki yangu imagine nimegraduate nae mika 8 tu iliyopita sasa napiga nae story ananiambia anajenga apartment 10 kwa pamoja imagine huku mimi nikijiangalia napambana na kibanda cha kulalia huu mwaka wa 4 hata sioni kama nitamaliza hivi karibuni..
Ukweli niliojifunza tusichukue kila ushauri wa watu isee serikalini kutamu sana lazima nirudi kwa namna yeyote ile. Kwa sasa ni patamu haswa..
Pakigeuka pachungu utatoka?
 
Sasa nyie endeleeni kuipigania sijui haki na wakati wenzenu wanaporomosha majengo makubwa Kila wakati na Bado huko vibanda vyenu vya temeke vinavunjwa kupisha wakina lugumi wajenge makasri Yao😀😀huku wewe hata kibanda cha kuku haujajenga.
Mkuu ukisha jua kuwa haya maisha is all about survival.. Mbona ukweli utauweka Kandi na kulijali tumbo lako
 
Back
Top Bottom