• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

kufunga harusi ya kijeshi

mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,693
Points
2,000
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,693 2,000
Hivi inawezekana kufunga harusi ya kijeshi (nasikia jeshi linagharamia kila kitu) kati ya mwanmme raia (sio mjeshi) na mwanmke mjeshi.
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Points
225
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 225
Hamna kitu kama hicho wewe!! kwani we mkurya?
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
618
Points
195
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
618 195
Hamna kitu kama hicho wewe!! kwani we mkurya?
Mkuu, mpe maelezo yanayojitoshereza, utaratibu ukoje na siyo kukanusha tu. Swali lake ni la msingi bahati mbaya binafsi sina jibu!
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,461
Points
1,225
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,461 1,225
Kwa bongo hapa sijajua, ila kwa wenzetu ipo kama unavyoona, mim mwenyewe natamani siku moja nafunga pingu nikiwa ndani ya jezi za JW.
 

Attachments:

Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,459
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,459 1,250
Kaka yangu alifunga ndoa ya kijeshi na wana magwanda na mishipi maalum kwa shughuli hiyo ilipendeza sana sana,ila sidhani kama jeshi linagharamia kitu chochote kile.it was amizing
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
Harusi inafanyika kijeshi endapo mume ndio mwanajeshi.
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Points
225
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 225
Mkuu, mpe maelezo yanayojitoshereza, utaratibu ukoje na siyo kukanusha tu. Swali lake ni la msingi bahati mbaya binafsi sina jibu!
Kufunga harusi ya kijeshi ndio nini? kama ni ndoa, jeshi halifungishi ndoa, na kama ni harusi jeshi haliusiki kugharamia arusi.
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Points
225
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 225
Hivi inawezekana kufunga harusi ya kijeshi (nasikia jeshi linagharamia kila kitu) kati ya mwanmme raia (sio mjeshi) na mwanmke mjeshi.
Unapowaona askari wapo na sare za jeshi wakati wa harusi haimaanishi kuwa jeshi ndio linagharamia harusi hiyo, jeshini hata ukiomba gari tu kwa ajili ya harusi ni lazima uchangie pesa ya mafuta hakuna cha bure.
 
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
278
Points
195
L

Lyandembela1

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
278 195
Mi ndg yangu alifunga harusi kwa taratibu za kijeshi hata maturubai tulinyimwa kutoka kikosini kwake, sembuse na gharama za harusi! Utangoja sana mkuu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,065
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,065 2,000
Nionacho hapa kuna mtu anataka tu kukwepa gharama za harusi...
 
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
1,143
Points
1,225
M

Mkempia

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
1,143 1,225
Hakuna kitu chcochote kinachogharamiwa na jeshi, isipokuwa mavazi tu na taratibu zingine zinakuwa kijeshi.
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,693
Points
2,000
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,693 2,000
Harusi inafanyika kijeshi endapo mume ndio mwanajeshi.
Sasa huo si ubaguzi ndugu? Kama demu ni mjeshi na men ni raia tu . Haiwezekani demu akavaa kijeshi naye akafanyiwa mambo ya kumwagiwa pombe na mbwembwe nyingine za sherehe za harusi ya kijeshi?
 
Bwai

Bwai

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
730
Points
500
Bwai

Bwai

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
730 500
taratibu tu na mavazi utavaa ya kijeshi na syo lazima, unaweza kufunga 2 kawaida kwani inakuongezea nn? raha ya kombati za jeshi kwenye uwanjawa medani bana.
 

Forum statistics

Threads 1,404,380
Members 531,585
Posts 34,452,238
Top