Kufikia ghetto kwa Boyfriend wa DADA YAKO

Kufikia ghetto kwa Boyfriend wa DADA YAKO

Naona watu wengi mnaponda, ila sina uhakika kama mmezaliwa mjini au mmeshushwa tu na Mungu mjini na maisha mmeyakuta bora.

Kiuswazi uswazi hili ni jambo la kawaida sana, sasa kuna wengine huwa wanatembelewa hadi na wakwe na kwa ustaarabu mmoja wa wapenzi huwa anatafuta sehemu kwa mshikaji kujibanza hadi ugeni utapoondoka.
 
Kosa lake liko wapi sasa hapo? si ameomba kufikia kwa jamaa? maana yake mwenyeji wake ndio anapaswa kutafuta namna ya kumhost hadi mwaka mpya upite bila madhara! kitu possible hicho mtu mwenyewe ana marafiki sema ndio wanafiki tu kama wote ni sawa na mleta mada si anamuombea tu mahali pa kulala? kawaida sana hiyo sasa unataka afike Dar es Salaam baada ya kifo cha shemeji yake au? acheni majungu nyinyi hayo ndio maisha halisi ya wabongo!

Very wise! Halafu wakikataliwa na wanawake kwa hali hizo duni za kuishi chumba kimoja wanalia!
Lara 1 ana akili sana kukataa mwanaume mchimba chumvi!
 
Naona watu wengi mnaponda, ila sina uhakika kama mmezaliwa mjini au mmeshushwa tu na Mungu mjini na maisha mmeyakuta bora.

Kiuswazi uswazi hili ni jambo la kawaida sana, sasa kuna wengine huwa wanatembelewa hadi na wakwe na kwa ustaarabu mmoja wa wapenzi huwa anatafuta sehemu kwa mshikaji kujibanza hadi ugeni utapoondoka.

Kweli Mkuu watu8!
 
Mwambie ukweli..una chumba kimoja tu,sasa ye atalala wapi??
 
Very wise! Halafu wakikataliwa na wanawake kwa hali hizo duni za kuishi chumba kimoja wanalia!
Lara 1 ana akili sana kukataa mwanaume mchimba chumvi!

mbona kitu yakawaida! Halafu kwa mtoto wa mjini mbona hyo haimpi taabu! Ila huyu mleta mada ndo snitch! Dadeeki zake.
 
kwa kimaadili ya kiafrika haiko poa kabisa na tena ni aibu
halafu inaleta udhia jamani bandugu tubadilikane
au labda uwe unataka kumtumia hyo uliyemkaribisha

Jamaa yangu ana demu wake (sio mchumba wala mke) anakaa nae kwenye nyumba ya chumba kimoja na sebule.
Mchana huu wa leo kapokea ujumbe kutoka kwa kaka wa girlfriend wake akimuomba aje Dsm kwa mapumziko ya Xmas na mwaka mpya. Chumba chenyewe kimetengwa kwa pazia kati ya chumba na sebule.
Hii imekaaje wazee, je ni sehemu ya maadili yetu Kiafrika?
Mamndenyi, watu8, Mtambuzi, Madame B, na mwaJ mnahusika
 
Familia za hivyo utabebeshwa mizigo ole wako uoe. Manake hujaoa unapewa majukumu mazito hivyo!
Kwanza aibu sana aisee. Hapo jamaa hajaoa! Hivi na wakati natoka nyumbani wazazi wanajua naenda kufikia wapi? Hatuna ndugu kama baba mdogo wa mjombake bibi yake mama? Nikafikie kwa mtu anaezini na dadangu? Kuna heshima kweli hapo?

Uzuri wa uswazi ni malezi huria. Hata sie wa kijijini ukienda daslama lazma kieleweke unaenda kufanya nini, utafikia kwa nani na unarudi lini!
Naona watu wengi mnaponda, ila sina uhakika kama mmezaliwa mjini au mmeshushwa tu na Mungu mjini na maisha mmeyakuta bora.

Kiuswazi uswazi hili ni jambo la kawaida sana, sasa kuna wengine huwa wanatembelewa hadi na wakwe na kwa ustaarabu mmoja wa wapenzi huwa anatafuta sehemu kwa mshikaji kujibanza hadi ugeni utapoondoka.
 
Kiustaarabu haipendezi kabisa yaani umuone dada yako anashikwashikwa makalio na mjamaa.
 
kwa kimaadili ya kiafrika haiko poa kabisa na tena ni aibu
halafu inaleta udhia jamani bandugu tubadilikane
au labda uwe unataka kumtumia hyo uliyemkaribisha

Usikute hiyo ni zuga ukute jamaa kamiss demu wake wa zamani sasa wanataka kukumbushiani mimi sikubali kabisa
 
Familia za hivyo utabebeshwa mizigo ole wako uoe. Manake hujaoa unapewa majukumu mazito hivyo!
Kwanza aibu sana aisee. Hapo jamaa hajaoa! Hivi na wakati natoka nyumbani wazazi wanajua naenda kufikia wapi? Hatuna ndugu kama baba mdogo wa mjombake bibi yake mama? Nikafikie kwa mtu anaezini na dadangu? Kuna heshima kweli hapo?

Uzuri wa uswazi ni malezi huria. Hata sie wa kijijini ukienda daslama lazma kieleweke unaenda kufanya nini, utafikia kwa nani na unarudi lini!

Kiuhalisia ni jambo lisilo na staha lakini kwa namna watu wanavyochangia ni kama haya maisha hawayafahamu kabisa...

Anyway sijui, binafsi nimeishi karibia aina zote za maisha na hii hali iliyoelezwa hapa na Bujibuji ipo sana mitaani mwetu haswa kwa zile familia duni...

Kwa wengine kitendo tu cha kuwa na nauli ya kufika mjini tayari ni fursa, hilo la mahali pa kulala ni majaaliwa maadamu kuna walau mtu mmoja afahamikaye kuwa ana kibanda mjini mambo yote yatajipa huko...
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom