Kufikia ghetto kwa Boyfriend wa DADA YAKO


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Jamaa yangu ana demu wake (sio mchumba wala mke) anakaa nae kwenye nyumba ya chumba kimoja na sebule.
Mchana huu wa leo kapokea ujumbe kutoka kwa kaka wa girlfriend wake akimuomba aje Dsm kwa mapumziko ya Xmas na mwaka mpya. Chumba chenyewe kimetengwa kwa pazia kati ya chumba na sebule.
Hii imekaaje wazee, je ni sehemu ya maadili yetu Kiafrika?
Mamndenyi, watu8, Mtambuzi, Madame B, na mwaJ mnahusika
 
Last edited by a moderator:
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
:behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa:
 
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,148
Likes
764
Points
280
Mromboo

Mromboo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,148 764 280
Mabat waodogo wadogo (wanaogelea)*2 katika shamba zuri la Bustani!!! (wanalia kwa kwa kwa)*2 (Kwa kwa Kwa kwaaa)*2 Katika shamba zuri la bustani!!!! jamani bora siye tukapumzikie Rombooooooooooooo!!!!!!!!! Mlachake njoo huku imebuma mzee
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,301
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,301 280
dunia hii kila kitu kinawezekana...si ndo sample za vijana hao tunapishana nao mitaani wamevaa suruali chni ya makalio...na unakuta wakati mwingne anaongozana na dada au mama yake,...
Ndo akili zao.... BRN.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
dunia hii kila kitu kinawezekana...si ndo sample za vijana hao tunapishana nao mitaani wamevaa suruali chni ya makalio...na unakuta wakati mwingne anaongozana na dada au mama yake,...
Ndo akili zao.... BRN.

data umemwaga mboga kabisaaaaaaa
 
Last edited by a moderator:
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,080
Likes
123
Points
160
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,080 123 160
hapa jamaa mwenyewe kajipendekeza kwa mashemeji, baa sana ofa ili wamuone na hata huko dar wanajua yuko full house istoshe nature ya likizo inonyesha muombaji ni minor,b sasa kayakoroga kujidai matawi yamemshinda, unakaa na binti wa watu jiandae mama mkwe atakuja kutibiwa usikimbie majukumu wakati umesogeza mtoto wa waru
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Anawaoa wote, mtu na dada. Huku anakula eatel, huku anatumia tigo.

Asprin kweli wewe unajua sana dawa za kutibu mijitu punguani.
Hii ni tiba muafaka
 
Last edited by a moderator:
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Uuwii yani paziaa tuu umelala uko una sikiaa dada aki gegedwaa tu ukoo yani kamaa ivi paapaapaapappaapapaa peche peche peche? Mmmh badoooo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,346
Likes
38,723
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,346 38,723 280
Asprin kweli wewe unajua sana dawa za kutibu mijitu punguani.
Hii ni tiba muafaka
Mshkaji wako ana bahati sana. Kaletewa kabaaang ya bure kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Mchina karahisisha mawasiliana. Simu moja line tofauti na zote ziko hewani.
sifa zote ziende kwake mchina kwa huu uvumbuzi yakinifu wallahi
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,449
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,449 280
khaaaaa
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,917
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,917 280
Aisee,sasa jamaa akiwa anamenyuka ,shemeji atavumilia? Wanaume tuna dilema nyingi kuliko wanawake!
 
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
1,152
Likes
16
Points
135
Age
32
julius mahinya

julius mahinya

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
1,152 16 135
Kosa lake liko wapi sasa hapo? si ameomba kufikia kwa jamaa? maana yake mwenyeji wake ndio anapaswa kutafuta namna ya kumhost hadi mwaka mpya upite bila madhara! kitu possible hicho mtu mwenyewe ana marafiki sema ndio wanafiki tu kama wote ni sawa na mleta mada si anamuombea tu mahali pa kulala? kawaida sana hiyo sasa unataka afike Dar es Salaam baada ya kifo cha shemeji yake au? acheni majungu nyinyi hayo ndio maisha halisi ya wabongo!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
ujinga mtupu...
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988