Kufaulu ilikuwa kazi kweli kweli


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mwalimu mmoja alienda shule moja ya kijijini kusimamia mitihani.Alipokuwa akiendelea na zoezi la usimamizi,alishangaa wanafunzi wote wametulia attention bila kuandika chochote.Mara ukasikika mdundo mmoja wa ngoma,watahiniwa wote kwa mpigo waliinama kuandika jibu,halafu wakatulia tena.Ikasikika midundo mitatu,wanafunzi wakainama tena kuandika halafu wakatulia tena.Msimamizi akaamua kutoka nje kufuatilia ile midundo ya ngoma inakotokea,cha ajabu alimkuta mwalimu mkuu wa shule chini ya mti akiwa na ngoma pamoja na copy ya ule mtihani uliokuwa ukifanyika muda ule.Kumbe mkuu wa shule alishawaambia wanafunzi wake,mkisikia mdundo mmoja wa ngoma basi jibu ni A,midundo miwili=B,mitatu=C n.k.[hii ilitokea kweli huko mbozi vijijini]
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Hivi huwa wanapewa zawadi shule ikifaulisha?
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Hivi huwa wanapewa zawadi shule ikifaulisha?
<br />
<br />
kwenye vikao vya walimu wakuu,walikuwa wanachekana kuhusu ufaulu wa shule zao.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mwalimu mmoja alienda shule moja ya kijijini kusimamia mitihani.Alipokuwa akiendelea na zoezi la usimamizi,alishangaa wanafunzi wote wametulia attention bila kuandika chochote.Mara ukasikika mdundo mmoja wa ngoma,watahiniwa wote kwa mpigo waliinama kuandika jibu,halafu wakatulia tena.Ikasikika midundo mitatu,wanafunzi wakainama tena kuandika halafu wakatulia tena.Msimamizi akaamua kutoka nje kufuatilia ile midundo ya ngoma inakotokea,cha ajabu alimkuta mwalimu mkuu wa shule chini ya mti akiwa na ngoma pamoja na copy ya ule mtihani uliokuwa ukifanyika muda ule.Kumbe mkuu wa shule alishawaambia wanafunzi wake,mkisikia mdundo mmoja wa ngoma basi jibu ni A,midundo miwili=B,mitatu=C n.k.[hii ilitokea kweli huko mbozi vijijini]

Ama kweli maji ya shingo yakikufika utatumia mbinu zote zakutapatapa
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,682
Likes
1,209
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,682 1,209 280
dah...hii kali mkuu.
 
N

nyakunyaku

Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
N

nyakunyaku

Member
Joined Jun 8, 2011
20 0 0
hahahahaaha mwalimu mkuu nimemkubali very creative
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Likes
50
Points
45
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 50 45
hahahaha! aisee hi kali
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Hii c kweli,mbona huwa hawaruhusu kelele eneo la mtihani?au mgambo hakuepo? Basi mdudu epa na richmond wamepitia hapo.tobaaa!
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Hii c kweli,mbona huwa hawaruhusu kelele eneo la mtihani?au mgambo hakuepo? Basi mdudu epa na richmond wamepitia hapo.tobaaa!
<br />
<br />
hujawahi ishi kwa kijiji nn? Ngoma inaweza kuwa hata 1km away bado ikasikika.!
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
hujawahi ishi kwa kijiji nn? Ngoma inaweza kuwa hata 1km away bado ikasikika.!
<br />
<br />
Sielewi mazingira ya killage chenyewe,but hii ni true story kabisa!
 

Forum statistics

Threads 1,239,023
Members 476,289
Posts 29,340,217