Kuelekea Mechi ya Simba SC dhidi ya AS Vita Club, hatua ya Makundi Ligi ya Mabingwa Afrika 'Hatoki Mtu'


luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
918
Likes
502
Points
180
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
918 502 180
Wa Tanzania sio wazalendo kabisa kila media ukifungua yaan waandishi wa habari za michezo wengi wana amini simba inafungwa na vita ....sijui wanapenda sana kuona simba ikifungwa... Kiukweli kufanya hivyo ni wazi tuna washusha morali wachezaji wa club ya simba
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,452
Likes
54,036
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,452 54,036 280
Wa Tanzania sio wazalendo kabisa kila media ukifungua yaan waandishi wa habari za michezo wengi wana amini simba inafungwa na vita ....sijui wanapenda sana kuona simba ikifungwa... Kiukweli kufanya hivyo ni wazi tuna washusha morali wachezaji wa club ya simba
Wafanye vyovyote lakini Do Or Die Walianza kwa Mbabane, Nkana, Js Saoura, Al Alhy na hawakufua dafu.

Taifa ni machinjio ya Wagagagigikoko wote
 
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,231
Likes
1,457
Points
280
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
1,231
Likes
1,457
Points
280
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
1,231 1,457 280
Hivi toka tumeanza michuano hii ya ligi ya mabingwa afrika 2018/2019, hivi huoni kinachofanyika? Huko kujipa moyo ni kupi?

Nyie endelea kufuga pale bwawani..SimbaNguvuMoja
Vyura wanateseka sana na hii Simba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,237
Likes
20,281
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,237 20,281 280
Kulitaka Mwana..Kulipewa Mwana

Matajiri na Vigogo wa soka nchini Simba SC kesho watachapa Wakongo na washirika wao..SimbaNguvuMoja
Hivi matajiri ni Simba au Mo Dewji ndio tajiri? Simba ina asset gani zaidi ya like gofu pale msimbazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,452
Likes
54,036
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,452 54,036 280
Kama unakiri kuwa Mo ni tajiri sasa yeye amewekeza Njombe Mji? Halafu hivi hujajua tu kuwa Simba SC ni Kampuni..!

Mkuu endelea kuchangisha tu huko kwako, hatufanani na nyie asilan.SimbaNguvuMoja
Hivi matajiri ni Simba au Mo Dewji ndio tajiri? Simba ina asset gani zaidi ya like gofu pale msimbazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,237
Likes
20,281
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,237 20,281 280
Kama unakiri kuwa Mo ni tajiri sasa yeye amewekeza Njombe Mji? Halafu hivi hujajua tu kuwa Simba SC ni Kampuni..!

Mkuu endelea kuchangisha tu huko kwako, hatufanani na nyie asilan.SimbaNguvuMoja
Kwahiyo huoni makampuni yanavyofirisika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,452
Likes
54,036
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,452 54,036 280
Mkuu Matola Gari ndo limewaka usitarajie kufulia Simba SC, kila mwaka mambo yatazidi kuongezeka

Nia ni kuifanya Simba kuwa kwenye level za Alhy, TMazembe kiuwekezaji au zaidi.
Kwahiyo huoni makampuni yanavyofirisika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,920
Likes
12,703
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,920 12,703 280
Kama unakiri kuwa Mo ni tajiri sasa yeye amewekeza Njombe Mji? Halafu hivi hujajua tu kuwa Simba SC ni Kampuni..!

Mkuu endelea kuchangisha tu huko kwako, hatufanani na nyie asilan.SimbaNguvuMoja
MO hajaanza kuwekeza Mikia,uliza Singida UTD.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,452
Likes
54,036
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,452 54,036 280
Mo kuwekeza Singida Utd na African Lyon..Hoja hizo tumejibu sana huko nyuma.

Ili uwekeze lazima utafute big brand ndipo mafanikio yatakuja haraka, na kama hamjaelewa hapo basi hatuna dawa ya kutibu
MO hajaanza kuwekeza Mikia,uliza Singida UTD.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
3,874
Likes
2,403
Points
280
Turnkey

Turnkey

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
3,874 2,403 280
Mkuu Matola Gari ndo limewaka usitarajie kufulia Simba SC, kila mwaka mambo yatazidi kuongezeka

Nia ni kuifanya Simba kuwa kwenye level za Alhy, TMazembe kiuwekezaji au zaidi.
Mo mashamba ya mkonge serikali wameyachukua..hati kaweka bond bank $250m..Mzee baba anataka hati..kimbembe
 

Forum statistics

Threads 1,272,381
Members 489,924
Posts 30,449,410