Kuchati bila kutongozana inawezekana?

Kuchati bila kutongozana inawezekana?

mkitongozwa shida msipotongozwa tafran.mko km kinyonga
 
Face to face ngumu lakini kwa kuchart huwazi sana unayashusha tu bila uoga akikataa hakuumizi lakin huku kitaa mtu akikuchomolea hukawii kuama njia😕
 
kawaida inategemea na kuchati kwenu, pia kuchati ni kujali, na baada ya kujaliana kwenye meseji, mmoja wapo ataomba amjali mwenzie kwenye viungo vya uchezeshaji vya kati.
 
Chatting hizi mara nyingi huishia kwenye kutakana tuu
 
ukiona mtu anashinda kuchat ujue hana kazi. urafiki tu bila kutongozana inawezekana sana, nina rafiki yangu yuko mkoa mwingine nikienda huwa tunashinda tunakula tunakunywa na kama usiku umeenda sana tunalala lodge kwangu mpaka asubuhi na sijawahi kumtamani, yaani namwona kama ndugu tu! friendship bila sex inawezekana sana.
 
My Dadiiii is not a silent killer... tengua kauli kabla hajafika hapa na mabomu ya machozi... Excel kuja huku plshhhhh

hahahaaaa! Hawezi kuniripua anajua na mm n mwenzake
 
Last edited by a moderator:
Evelyn Salt, Husninyo et al, naona wote umechukulia kuchat ni kuongea na watu usiowafahamu tu. Pia kumbukeni kuna kuchat na watu ambao mnajuana kiundani zaidi mtu uliyesoma nae miaka hiyo, ofisi moja, dada na ndugu wengine hapo ni mara chache sana mnatongozana ila kuchat tu kwa kupeana michapo mbalimbali.
 
Last edited by a moderator:
Habarini wanajamvi! Leo katika pitapita zangu ni kawa napiga story na jamaa yangu akadai kuwa eti HAWEZI KUCHATI NA DEMU BILA KUMTONGOZA either iwe humu Jf au fb, whatsup nk. Swali kwetu wanajamvi inawezekana kuchati bila kufika stage ya kutongoza? Wanawake mnafurahia mkitongozwa tongozwaa? Hebu tufunguke wana MMU wanaume kwa wake! . Karibuni!
nadhani kutongozwa tongozwa hovyo kwa mwanamke kunamuongezea quality katika maisha yake ya kila siku...
charting inategemea sana toka mwanzo mmeanza charting za aina gani, hizo ndizo hupelekea mtiongozo automatic.
 
Evelyn Salt, Husninyo et al, naona wote umechukulia kuchat ni kuongea na watu usiowafahamu tu. Pia kumbukeni kuna kuchat na watu ambao mnajuana kiundani zaidi mtu uliyesoma nae miaka hiyo, ofisi moja, dada na ndugu wengine hapo ni mara chache sana mnatongozana ila kuchat tu kwa kupeana michapo mbalimbali.
btw, kwa jamii za kiafrika, kutongozana kuko ulimini sana tofauti na jamii zilizoendelea ambako mawazo mengi yako after wealth creation. jaribu kufuatilia hili, waswahili wanasema debe tupu haliachi kutika..
 
usijidai unasema kwa kusingizia rafiki..hiyo umejiongelea mwenyewe..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom