Kuchati bila kutongozana inawezekana?

Kuchati bila kutongozana inawezekana?

kawaida inategemea na kuchati kwenu, pia kuchati ni kujali, na baada ya kujaliana kwenye meseji, mmoja wapo ataomba amjali mwenzie kwenye viungo vya uchezeshaji vya kati.
hahahhahahaah i lyk that
 
ukiona mtu anashinda kuchat ujue hana kazi. urafiki tu bila kutongozana inawezekana sana, nina rafiki yangu yuko mkoa mwingine nikienda huwa tunashinda tunakula tunakunywa na kama usiku umeenda sana tunalala lodge kwangu mpaka asubuhi na sijawahi kumtamani, yaani namwona kama ndugu tu! friendship bila sex inawezekana sana.

huwa mnafanyajeee??hahahha
 
Face to face ngumu lakini kwa kuchart huwazi sana unayashusha tu bila uoga akikataa hakuumizi lakin huku kitaa mtu akikuchomolea hukawii kuama njia😕

Daa sasa huo si udomo zege mkuu???
 
kawaida inategemea na kuchati kwenu, pia kuchati ni kujali, na baada ya kujaliana kwenye meseji, mmoja wapo ataomba amjali mwenzie kwenye viungo vya uchezeshaji vya kati.

Interesting!!!!
 
ukiona mtu anashinda kuchat ujue hana kazi. urafiki tu bila kutongozana inawezekana sana, nina rafiki yangu yuko mkoa mwingine nikienda huwa tunashinda tunakula tunakunywa na kama usiku umeenda sana tunalala lodge kwangu mpaka asubuhi na sijawahi kumtamani, yaani namwona kama ndugu tu! friendship bila sex inawezekana sana.

Daah hongera mkuu mpo wachache sana!!!!
 
huwa mnafanyajeee??hahahha

Mwache siku tukiona uzi humu MMU kuna bi dada analalamika kuwa ana bf wake H.n.si tutajua ni yeye. Atalalaje lodge na mwanamke bil kumfanya? Pengine mwenzie ana n.ege si kumtesa huko?
 
Evelyn Salt, Husninyo et al, naona wote umechukulia kuchat ni kuongea na watu usiowafahamu tu. Pia kumbukeni kuna kuchat na watu ambao mnajuana kiundani zaidi mtu uliyesoma nae miaka hiyo, ofisi moja, dada na ndugu wengine hapo ni mara chache sana mnatongozana ila kuchat tu kwa kupeana michapo mbalimbali.
Watu nnaojana nao nachat nao tu ila wa fb nisiowajua hapana
 
Habarini wanajamvi! Leo katika pitapita zangu ni kawa napiga story na jamaa yangu akadai kuwa eti HAWEZI KUCHATI NA DEMU BILA KUMTONGOZA either iwe humu Jf au fb, whatsup nk. Swali kwetu wanajamvi inawezekana kuchati bila kufika stage ya kutongoza? Wanawake mnafurahia mkitongozwa tongozwaa? Hebu tufunguke wana MMU wanaume kwa wake! . Karibuni!
hiyo ngumu
 
Kuna kamoja kalianza umevaa nini? Nkakajibu 'shika adabu, umesahau kuwa urefu wako unaishia kiunoni kwangu?'

Basi nkawa nimekata mzizi wa fitina, haijawahi tokea tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom