Kuchati bila kutongozana inawezekana?

Kuchati bila kutongozana inawezekana?

Habarini wanajamvi! Leo katika pitapita zangu ni kawa napiga story na jamaa yangu akadai kuwa eti HAWEZI KUCHATI NA DEMU BILA KUMTONGOZA either iwe humu Jf au fb, whatsup nk. Swali kwetu wanajamvi inawezekana kuchati bila kufika stage ya kutongoza? Wanawake mnafurahia mkitongozwa tongozwaa? Hebu tufunguke wana MMU wanaume kwa wake! . Karibuni!

kutongozwa kwa demu inaonyesha how cheap she is.
And
mwanaume kutongoza inaonyesha how carelessness he is.
Yote ubatili mtupu.
 
Mwache siku tukiona uzi humu MMU kuna bi dada analalamika kuwa ana bf wake H.n.si tutajua ni yeye. Atalalaje lodge na mwanamke bil kumfanya? Pengine mwenzie ana n.ege si kumtesa huko?

wewe hata ukilala na kaka yako nina hakika nyege zitakupanda tu!
 
huwa mnafanyajeee??hahahha

kwanza akiskia nakwenda mkoani kwake ni balaa tupu kuanzia ijumaa ni stories, pombe, kula, kuhama viwanja mpaka usiku mrefu (repeat mpaka jumapili) akisema anisindikize kwenda kulala kisha aende kwake tunajikuta tunamimina toti mojamoja inazaa nyingine mpaka hoi hakuna wa kuendesha gari tunalala mpaka asubuhi. she is a long time friend, tunapendana kupitiliza!
 
Ni stories, pombe kula na toti tu, kweli nyie hamjui ku-read between the knees. Ila at some point, kila mmoja kishamvua mwenzie na kumchakaza vibaya mno, ila ki mawazo mawazo tu.

kwanza akiskia nakwenda mkoani kwake ni balaa tupu kuanzia ijumaa ni stories, pombe, kula, kuhama viwanja mpaka usiku mrefu (repeat mpaka jumapili) akisema anisindikize kwenda kulala kisha aende kwake tunajikuta tunamimina toti mojamoja inazaa nyingine mpaka hoi hakuna wa kuendesha gari tunalala mpaka asubuhi. she is a long time friend, tunapendana kupitiliza!
 
Sipendi kutongozwa hata na mtu nnaempenda sembuse nisiemjua?

Ata unaempenda hupendi akutongoze haha kwa uelewa wangu mimi hakuna kitu kizuri kama mkiwa kwenye mahusiano alafu mkumbushane enzi mnaaku aprochiana then umtongoze upya,,, haha inaleta hisia upya!! teh teh
 
Ata unaempenda hupendi akutongoze haha kwa uelewa wangu mimi hakuna kitu kizuri kama mkiwa kwenye mahusiano alafu mkumbushane enzi mnaaku aprochiana then umtongoze upya,,, haha inaleta hisia upya!! teh teh
We differ, mi naenjoy kuingia kwenye mahusiano bila kutongoza wala kutongozwa
mitego tu hadi tunashtukia tumejifunika shuka moja
siku tukianza kubishana nani kamtaka mwenzie acha tu ni kama kitendawili cha kuku na yai
 
si lazima kutongozana .

ila ikija topic ya mambo ya "sex" kwa ujumla .
huwa ni topic refu na yenye utamu na huwa haina mwisho.
maswali mwengi kuliko majibu.

sema ina utamu fulani hivi.

na unajisikia ku relax zaidi ukiwa kwenye hii topic kuliko zingine mfano politics.

si kutongoza bali ku "exchange ideas"...

hata na hivyo kuna ambao hawawezi ku "maintain"hii topic bila kukutongoza,
wa hivyo hawajui utamu wa hii topic "wanaharibu"...
 
si lazima kutongozana .

ila ikija topic ya mambo ya "sex" kwa ujumla .
huwa ni topic refu na yenye utamu na huwa haina mwisho.
maswali mwengi kuliko majibu.

sema ina utamu fulani hivi.

na unajisikia ku relax zaidi ukiwa kwenye hii topic kuliko zingine mfano politics.

si kutongoza bali ku "exchange ideas"...

hata na hivyo kuna ambao hawawezi ku "maintain"hii topic bila kukutongoza,
wa hivyo hawajui utamu wa hii topic "wanaharibu"...

Big up mkuu nimekusoma umenipa somo!!!
 
We differ, mi naenjoy kuingia kwenye mahusiano bila kutongoza wala kutongozwa
mitego tu hadi tunashtukia tumejifunika shuka moja
siku tukianza kubishana nani kamtaka mwenzie acha tu ni kama kitendawili cha kuku na yai
Sasa
Hapo kwenye ubishi wa hicho kitendawili" nan kamtaka mwenzie'" si sawa na kukumbushana jinsi mlivyo aproachiana teh teh
 
Sipendi kuchati chati mie
kutwa kutwa kunimiminia mimeseji umekula, umeoga, umelala, umevaa nini hapo
nkikuambia nimevaa khanga bila pichu si ndo mwanzo wa kuomba papuchi

HA HA HA HA KWANI NI VIBAYA KUPEANA Evelyn Salt
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom