KUBADILI ENGINE YA HARRIER 3.0 FOUR


M

Malikauli

Senior Member
Joined
Mar 3, 2012
Messages
134
Points
225
M

Malikauli

Senior Member
Joined Mar 3, 2012
134 225
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,409
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,409 2,000
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Kabla ya kufanya chochote kile nenda kwenye garage ukafanya diagnostic test ya engine ya gari lako.
 
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
670
Points
1,000
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
670 1,000
Mkuu 2.5l/km hiyo gari inabidi ikaguliwe mfumo mzima wa engine kwa kompyuta na fundi mzoefu.
Mtafute humu kuna mdau anaitwa LEGE atakusaidia.

Ulaji wa mafuta ni zaidi ya roli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,180
Points
2,000
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,180 2,000
Engine yako ni 1MZ?
Hiyo ni Engine kubwa ikiwa na cc2990(3000),lazima ikuchote mahela kwa mafuta. Anza kwanza kubadilisha plug,kanunue Original pale mlimani City. Moja huwa ni Tsh 30,000-40,000. Tatizo likizidi,kafanye diagnosis kwenye engine,ila anza na nozzle. Vikishindikana hivyo,kanunue engine ya 2AZ VVTi,ila bei nk Tsh angalau 2.5. Ila engine poa sana. Ila pia kuna 5S ambayo iko na cc ndogo ya 2az. Ubovu wake ni kuwa haina mifumo yaVVTi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I

Ibase

Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
19
Points
45
I

Ibase

Member
Joined Apr 7, 2019
19 45
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Mtaalamu anaitwa lege,inaonyesha ameiva .mtafute private atakusaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Malikauli

Senior Member
Joined
Mar 3, 2012
Messages
134
Points
225
M

Malikauli

Senior Member
Joined Mar 3, 2012
134 225
Engine yako ni 1MZ?
Hiyo ni Engine kubwa ikiwa na cc2990(3000),lazima ikuchote mahela kwa mafuta. Anza kwanza kubadilisha plug,kanunue Original pale mlimani City. Moja huwa ni Tsh 30,000-40,000. Tatizo likizidi,kafanye diagnosis kwenye engine,ila anza na nozzle. Vikishindikana hivyo,kanunue engine ya 2AZ VVTi,ila bei nk Tsh angalau 2.5. Ila engine poa sana. Ila pia kuna 5S ambayo iko na cc ndogo ya 2az. Ubovu wake ni kuwa haina mifumo yaVVTi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante, namtafta fundi sahihi nicheck hili
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,581
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,581 2,000
Asante, namtafta fundi sahihi nicheck hili
Mkuu hiyo engine 1MZ ni sahihi kwa hiyo gari, sema ulaji wa mafuta ndio unaokuzingua
kawaida yake lita 1 kwa 6km hadi 11km nje ya Mji na hata km utaweka engine ya 5s matumizi yatagota bado kwa 6km/l hadi 11km/l
lkn 2.5km angalia labda tanki bovu inavuja
Hii mashine inaita iache tu ifanyie matengenezo ndio thamani ya kuitwa Harrier lkn ukiweka engine ni ingine tu haka ya Kirikuu itaingia lakini haitaitwa harrier
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,845
Points
2,000
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,845 2,000
huo ni ulaji wa V12 mzee maana hata V8 inakula kwa 4 km
hio engine ni mbovu
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elly official

Elly official

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2018
Messages
345
Points
500
Age
40
Elly official

Elly official

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2018
345 500
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Angalia nozzle mzee itakuwa zimekufs

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
518
Points
250
Age
28
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
518 250
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Umeuziwa gari bovu mzeee hata v8 haili hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
518
Points
250
Age
28
ProBook

ProBook

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
518 250
Mzeee 5S inashida gani bila mfumo wa VVTi, nielezee kidogo hapo.
Engine yako ni 1MZ?
Hiyo ni Engine kubwa ikiwa na cc2990(3000),lazima ikuchote mahela kwa mafuta. Anza kwanza kubadilisha plug,kanunue Original pale mlimani City. Moja huwa ni Tsh 30,000-40,000. Tatizo likizidi,kafanye diagnosis kwenye engine,ila anza na nozzle. Vikishindikana hivyo,kanunue engine ya 2AZ VVTi,ila bei nk Tsh angalau 2.5. Ila engine poa sana. Ila pia kuna 5S ambayo iko na cc ndogo ya 2az. Ubovu wake ni kuwa haina mifumo yaVVTi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
919
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
919 1,000
Habari zenu wakuu!

Katika pita pita zangu za mtaani nilifanikiwa kununua Harrier 3.0 FOUR kwa rafiki, gari ni nzima kabisa ilikuwa ya kuwasha na kuondoka. Changamoto ni kwenye fuel consumption inakomoa (wastani wa 2.5Km per litre). Maamuzi binafsi niliyofikia ni kubadili engine hii na kuweka yenye consumption inayoendana na kipato (atlest 6km/litre). Nipo Dsm, natafta fundi/mtaalam mwenye uzoefu na hili zoezi kwa gari tajwa anishauri ni engine gani inafaa kufungwa na ikiwa ndani ya uwezo wake nimpe kazi ya kuibadili. Hata kama si fundi ila una ushauri wowote katika hili nitashukru.
Ina shida nyingine, huo sio ulaji wa hizo gari. Ungesema 5km to 7km kwa mjini ningeelewa. Bora urekebishe engine tu. Kubadilisha kutakufanya uwe mteja wa kudumu wa garage. Labda urudishie engine kama hiyo. Japo nayo upate mafundi wa ukweli. Sio wa ujanja ujanja wa kila gari kuita new model
 
L

Lion king

New Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
2
Points
45
L

Lion king

New Member
Joined Jun 21, 2013
2 45
Weka 2AZ FE, cc 2360 utasahau suala la fuel consumption mbaya....Tafuta used ya nje sio ya hapa bongo.
 

Forum statistics

Threads 1,296,033
Members 498,510
Posts 31,232,054
Top