Kuanzia leo sili tena kuku, nimekuta sindano kwenye mfupa wa kuku


nyamchele

nyamchele

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2014
Messages
1,207
Likes
297
Points
180
nyamchele

nyamchele

JF-Expert Member
Joined May 28, 2014
1,207 297 180
Kuku siwali tena akyamungu


Nimekuta sindano kwenye mfupa wa kuku
Sasa kama kuku alikanyaga sindano au ku.eza sisi tukusaidiaje....piga dua kata nyama mwanawane.....
 
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
119
Likes
62
Points
45
Age
35
George Tesha1

George Tesha1

Senior Member
Joined Dec 29, 2011
119 62 45
ha ha ha haaaa mkuu embu fafanua imeikuta maeneo gani, sindano kama hizi za mahospitalini au sindano ya kushonea nguo
 
M

MpareJunior

Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
34
Likes
22
Points
15
M

MpareJunior

Member
Joined Nov 30, 2016
34 22 15
Mmh na sindano ya aina gani
 
M

MpareJunior

Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
34
Likes
22
Points
15
M

MpareJunior

Member
Joined Nov 30, 2016
34 22 15
Huyu kuku alikuwa mgonjwa hahahhaa
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,863
Likes
7,085
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,863 7,085 280
Nilishawahi shuhudia mama mmoja anawachoma sindano kuku tena ile tutumiayo binadamu eti ili wawahi kukua na kunenepa.

Na yawezekana na hiyo kuku uliyokula ilipigwa hizo sindano bahati mbaya ikakatikia wakashindwa kuitoa.

Tangu nipate akili sijawahi kula hawa kuku wala mayai yake.
 
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2014
Messages
3,233
Likes
1,653
Points
280
chipolopolo 2

chipolopolo 2

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2014
3,233 1,653 280
Picha pls
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Likes
2,563
Points
280
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,563 280
Bora tubaki wachache, acha basi kula na ile white meat nyingine pendwa.
 
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
1,038
Likes
562
Points
280
adna yuzo

adna yuzo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
1,038 562 280
hao ni kuku wa kizungu baada ya kupigwa sindano wameisahau
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,333
Likes
8,549
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,333 8,549 280
Kumbe humu jf hata vicheche huhudhuria bwana. Yaani mla kuku kala bila kumnyonyoa wala kumchinjja wala kumpika. Kama aliandaliwa hivyo na bado ukaikuta hiyo sindano, mwandaaji hata yeye ni tatizo. Hajui hata kujiosha.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
Eleza kwa kina, with 5W+H.
 
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,268
Likes
2,139
Points
280
M

Mwanapropaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,268 2,139 280
Kumbe humu jf hata vicheche huhudhuria bwana. Yaani mla kuku kala bila kumnyonyoa wala kumchinjja wala kumpika. Kama aliandaliwa hivyo na bado ukaikuta hiyo sindano, mwandaaji hata yeye ni tatizo. Hajui hata kujiosha.
Huenda alununua kuku wa barabarani ambao tayari wameshakaangwa.
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,124
Likes
9,589
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,124 9,589 280
Kuku siwali tena akyamungu


Nimekuta sindano kwenye mfupa wa kuku
Umekula Yale makuku wanayoya boost wanlichoma sindano. Anakuwa mkubwa Muda mfupi tu. Halafu pia pia sio sindano ndogo sindano Lao kubwa..
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055