Kova apiga marufuku maandamano ya UVCCM kesho!

Kova apiga marufuku maandamano ya UVCCM kesho!

Kwahiyo ulitaka CCM wasikatazwe? Hapa ungemsifu Kamanda Kova kwa kufanya kazi bila upendeleo ningekuona mtu wa maana.

Kwani hao uvccm walikuwa wanataka kuandamana kuomboleza nini?au kupinga nini?
Kamwambie kova picha imeungua arudie tena
 
Mbn hawakuctisha yaliyofanyika songea au wale cyo raia wa Tanzania??
CCM bwn wanatuona watoto wadogooo nchi nzima
 
CCM na police wao wako predictable ile mbaya!!! Wote tulijua kuwa watafanya haya maigizo ...
Wanaigiza tu,hayo yamepikwa tu ili eti ionekane wanatenda haki but in real sense hakna democracy hapa!!!,acha tusubiri tuone twafanyani 2015 ,,,,,au wamemuogopa rais wa shilikisho la ujeruman!!!!!!!japo cna uhakika km hii issue ni valid!!!,ilitakiwa wazuie yoooote yaliafanyika na kinana!!!!
 
Lengo ni kumwambia Rais wa Ujerumani unaona Polisi wetu? Hata maandamano ya UVCCM yamepigwa marufuku na wao wametii bila shurti.
Huu ni wehu kabisa.
 
Ukiona Kamanda wa Polisi anapigia SALUTI maiti ya msanii wa BONGO MOVIE hujue kabisa na yeye ni msanii anatoa heshima kwa msanii mwenzie
 
Lights,camera and action...!braza yupo location tayari na director wake tunamjua.
 
Geshi ra porisi ripewe uniform za kijani na bruu sasa
 
Kuelekea october 2015 tutayaona na kusikia mengi sana
 
Lengo ni kumwambia Rais wa Ujerumani unaona Polisi wetu? Hata maandamano ya UVCCM yamepigwa marufuku na wao wametii bila shurti.
Huu ni wehu kabisa.

Usanii wao umegundulika. Wala hakukua na maandalizi yeyote ya maandamano pale Lumumba.
 
tuwe watulivu, wastahimilivu tutaona mengi .uzushi na uongo! utaonekana.
 
Movie that a well programed to kid the FOOL and lower thinkers / thank you TRICKERS
 
Anajitekenya na kucheka yeye mwenyewe,hii yote kuzugisha ila kuua soo la kupigwa kwa lipumba,njia za kiitelijensia za kizamaaaaaani!!!!
 
Mungu alipompa kengeza mkamuhurumia lile jicho linawakilisha siri kubwa.Mungu ana maana zake bana rest in peace all polices
 
Back
Top Bottom