Kova 'anashiriki' kutorosha Twiga na Madini ya Taifa

Kova 'anashiriki' kutorosha Twiga na Madini ya Taifa

Mmmh! Upanga iliyopo Dar es Salaam ama!
Embu weka namba ya nyumba ili tukija huko tupate nafasi ya kuitikia wito wa utalii wa ndani. Tupate fursa ya kuwaona twiga live ndani ya Upanga
 
Chadema wanaweza kusaidia lakini nina mashaka na Mheshimiwa Msigwa, taarifa wape Chadema lakini sio Msigwa kwa maoni yangu
 
Ukisikia wananchi wanachukua sheria mikononi ujue huchoshwa na vitu kama hivi. Inafika mahali inakosekana maana ya kutoa taarifa kwenye chombo hiki. Ni kama vile mwanchi mtoa taarifa amepeleka neema ya kuhongwa kwa Kova. Hakuna anayejali!

nchi imegeuzwa ghetto
 
Back
Top Bottom