Kova 'anashiriki' kutorosha Twiga na Madini ya Taifa

Kova 'anashiriki' kutorosha Twiga na Madini ya Taifa

Ni kweli kuna Diplomatic Immunity tena sio Ubalozini tu hata kwenye Meli au Ndege zenye Bendera ya taifa lingine.Kufanya hivyo ni kukiuka sheria za kimataifa hasa mkataba wa Vienna

Lakini pia balozi zinaweza kutumia mwanya huo kuvunja sheria kama Utawala Wa Nigeria ya enzi za Buhari ulivyotumia kinga diplomatic bags kumteka Umar Dikko na kumfungia kwenye sanduku kwa nia ya kumrudisha Nigeria kutoka Uingereza hadi Scotland Yard na majasusi wengine walipowashtukia majasusi wenzao wa MOSSAD kutoka Israel na Nigeria waliosuka mpango huo na kuamua potelea mbali wakafungua lile sanduku

By the way :Kova si aliwahi kujigamba kuwa yupo huku si ajitokeze ajibu sasa au anasoma kwa hasira na kuuma meno tu.Kamanda jitokeze basi .Hii ni nafasi ya Mwisho ya kudhihirisha uwepo wako kwenye kizazi hiki cha digitali.Maana uliongea sana

kova mwisho wake umefika,anatumia nguvu nyingi kudhibiti maandamano ya wadai haki huku mlango wa pili anashiriki kuhujumu raslimali za taifa
 
Mbona unamsema Kova wakati kumbe na wandishi wa habari nao wanahusika.
kwenye nyuzi za maana kama hizi marufuku kwa dumejike kuingia! kamuokoe katibu wako wa mkoa wa Rukwa kule anasema matokeo ya sm Sumbawanga anenda kuyapinga mahakamani eti kwa nini yametofautiana sana na ya 2009
 
porojo tu!
Kova anajitahidi kwa kiasi chake...tatzo lipo juu zaidi.
Ifike mahala tutambue hii nchi ni yetu sote...sio suala la kuchafuana.
 
kama ni ubalozi hao watakuwa na immunity ya kidiplomasia, ila hata hivyo tulitakiwa tusikie habari. halafu huyo mwenyekiti wa mtaa ni wa kuzaba vibao kaachiaje mil100 hivi hivi. Kwani angechukua mshiko, halafu habari zikafika polisi kama zilivyomfikia yeye shida ingekuwa wapi?
 
kama ni ubalozi hao watakuwa na immunity ya kidiplomasia, ila hata hivyo tulitakiwa tusikie habari. halafu huyo mwenyekiti wa mtaa ni wa kuzaba vibao kaachiaje mil100 hivi hivi. Kwani angechukua mshiko, halafu habari zikafika polisi kama zilivyomfikia yeye shida ingekuwa wapi?

Hahahaha!! Nimecheka sanaaaa! Nilikuwa na kichomi nilivyosoma tu kikaachia ghafla! Jamii forum ndo kila kitu.
 
kama ni ubalozi hao watakuwa na immunity ya kidiplomasia, ila hata hivyo tulitakiwa tusikie habari. halafu huyo mwenyekiti wa mtaa ni wa kuzaba vibao kaachiaje mil100 hivi hivi. Kwani angechukua mshiko, halafu habari zikafika polisi kama zilivyomfikia yeye shida ingekuwa wapi?

Wewe utakuwa Kamanda safi sana.
 
ulijuaje kuwa mwenyekiti wa mtaa alipewa mil 100? na ulijuaje kuwa kakataa?

Ndugu zangu,

Kuna maharamia wa ubalozi wa nchi fulani ambao sitautaja kwa sasa. Wana makazi yao Upanga.Watu hawa wanamiliki twiga na madini ndani ya makazi yao.

Ilipogundulika mwenyekiti wa mtaa aliwaita na kuwahoji lakini katika mazungumzo hayo walimuomba wampe milioni 100 ili asitoe habari polisi,mwenyekiti huyo alikataa akampigia simu kamanda Kova na kumpa taarifa.

Kamanda Kova alifika na baadhi ya waandishi wa habari na kupiga picha wale twiga na madini yaliyokuwepo pale.

Cha kushangasha mpaka leo siku zinaenda wiki zinakata naona kimya watuhumiwa hawachukuliwi hatua.

Vyombo vya habari viko kimya sijui kama wale waandishi waliokuwepo walipigwa mkwara au walipewa hela watulie.

Kamanda Kova naye yuko kimya labda naye kapewa asilimia fulani,mwenyekiti kwa sasa naye katulia kabisa labda naye Kova kamshawishi wamepiga pesa.

Nitoe rai kwa chama changu cha demokrasia na maendeleo walifuatilie suala hili kwa umakini ili waiumbue serikali ya CCM na kibaraka wao Kova.
 
Kufikiri kwa masaburi ni shida sana......
Sasa unataka waandishi wasemwe kwa mamlaka ipi, kama kiongozi wa dola kahusika tunamsema huyo mwenye dhamana ya uongozi, hawa dagaa tuangaike nao kwa kazi gani. Hata hivyo mleta thread kawasema waandishi na mwenyekiti pia, sema tu uelewa wako mdogo ndo unakusumbua~!!!

Mbona unamsema Kova wakati kumbe na wandishi wa habari nao wanahusika.
 
Kwani Kova ndio nani hapa Tanganyika? Nchi hii watu wanapeana vyeo utafikiri urithi. Kova hana uadilifu wowote, Kova ni fisadi kama mafisadi wengine. Jeshi lenyewe kazi yake ni kulinda mafisadi. Lakini wakumbuke ipo siku sheria itachukua mkondo wake, Kova na genge lake linalofanya uhalifu kwa kulitumia jeshi letu wataingia kwenye 18 za utawala za sheria wasizani watatawala maisha
 
Mbona unamsema Kova wakati kumbe na wandishi wa habari nao wanahusika.
Duhh!!! nyie mijitu sijui huwa mnafikiri kwa kutumia nini, muwajibikaji mkuu katika suala hili ndiye aliyetajwa na hata taarifa juu ya tukio hili ni yeye aliyepewa hao waandishi yeye Kova ndio aliyekwenda nao pale, hoja ya msingi ni kujadili kuhusu kova kwani tumeweza kumshuhudia mbele ya vyombo vya habari akijinadi na kutoa matamko juu ya kukamata majambazi na kutonyesha silaha kwa hiyo kwa hili kama ni kweli linatuaminisha kuwa Kova ni msanii na hao waandishi wa habari ndio anaofanya nao kazi kila siku kurekodi zile VIDEO CLIP zake za Komedy
 
Mtu kama kova jamani, yaani sielewagi Raisi anachagua watu vipi!!. haya bwana....
 
Ndugu zangu,

Kuna maharamia wa ubalozi wa nchi fulani ambao sitautaja kwa sasa. Wana makazi yao Upanga.Watu hawa wanamiliki twiga na madini ndani ya makazi yao.

Ilipogundulika mwenyekiti wa mtaa aliwaita na kuwahoji lakini katika mazungumzo hayo walimuomba wampe milioni 100 ili asitoe habari polisi,mwenyekiti huyo alikataa akampigia simu kamanda Kova na kumpa taarifa.

Kamanda Kova alifika na baadhi ya waandishi wa habari na kupiga picha wale twiga na madini yaliyokuwepo pale.

Cha kushangasha mpaka leo siku zinaenda wiki zinakata naona kimya watuhumiwa hawachukuliwi hatua.

Vyombo vya habari viko kimya sijui kama wale waandishi waliokuwepo walipigwa mkwara au walipewa hela watulie.

Kamanda Kova naye yuko kimya labda naye kapewa asilimia fulani,mwenyekiti kwa sasa naye katulia kabisa labda naye Kova kamshawishi wamepiga pesa.

Nitoe rai kwa chama changu cha demokrasia na maendeleo walifuatilie suala hili kwa umakini ili waiumbue serikali ya CCM na kibaraka wao Kova.
Duh Wapi natamani sana ningewaona hao Twiga maana long time sana sijawaona...
 
Habari za namna hii hazinipi raha hata kama Kova ni wa hovyo kiasi hicho. Mleta mada sii angesema tuu kuwa Ubalozi wa nchi X ulioko Upanga kitalu namba 001 ndiko zilipo nyara hizo basi. Yeye naye kushiriki kuto utaja huo ubalozi ametenda kosa.
 
Back
Top Bottom