Ndugu zangu,
Kuna maharamia wa ubalozi wa nchi fulani ambao sitautaja kwa sasa. Wana makazi yao Upanga.Watu hawa wanamiliki twiga na madini ndani ya makazi yao.
Ilipogundulika mwenyekiti wa mtaa aliwaita na kuwahoji lakini katika mazungumzo hayo walimuomba wampe milioni 100 ili asitoe habari polisi,mwenyekiti huyo alikataa akampigia simu kamanda Kova na kumpa taarifa.
Kamanda Kova alifika na baadhi ya waandishi wa habari na kupiga picha wale twiga na madini yaliyokuwepo pale.
Cha kushangasha mpaka leo siku zinaenda wiki zinakata naona kimya watuhumiwa hawachukuliwi hatua.
Vyombo vya habari viko kimya sijui kama wale waandishi waliokuwepo walipigwa mkwara au walipewa hela watulie.
Kamanda Kova naye yuko kimya labda naye kapewa asilimia fulani,mwenyekiti kwa sasa naye katulia kabisa labda naye Kova kamshawishi wamepiga pesa.
Nitoe rai kwa chama changu cha demokrasia na maendeleo walifuatilie suala hili kwa umakini ili waiumbue serikali ya CCM na kibaraka wao Kova.
Kuna maharamia wa ubalozi wa nchi fulani ambao sitautaja kwa sasa. Wana makazi yao Upanga.Watu hawa wanamiliki twiga na madini ndani ya makazi yao.
Ilipogundulika mwenyekiti wa mtaa aliwaita na kuwahoji lakini katika mazungumzo hayo walimuomba wampe milioni 100 ili asitoe habari polisi,mwenyekiti huyo alikataa akampigia simu kamanda Kova na kumpa taarifa.
Kamanda Kova alifika na baadhi ya waandishi wa habari na kupiga picha wale twiga na madini yaliyokuwepo pale.
Cha kushangasha mpaka leo siku zinaenda wiki zinakata naona kimya watuhumiwa hawachukuliwi hatua.
Vyombo vya habari viko kimya sijui kama wale waandishi waliokuwepo walipigwa mkwara au walipewa hela watulie.
Kamanda Kova naye yuko kimya labda naye kapewa asilimia fulani,mwenyekiti kwa sasa naye katulia kabisa labda naye Kova kamshawishi wamepiga pesa.
Nitoe rai kwa chama changu cha demokrasia na maendeleo walifuatilie suala hili kwa umakini ili waiumbue serikali ya CCM na kibaraka wao Kova.