Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

_95755053_039100804-1.jpg


Haki miliki ya picha na AFP

Korea Kaskazini iko tayari kuzamisha meli ya kubeba ndege ya Marekani inayoelekea rasi ya Korea, kwa mjibu wa vyombo vya habari vya Korea Kaskazini.

Taarifa katika gazeti la Rodong Sinmun lilisema kuwa meli ya Marekani ya USS Carl Vinson itazamishw kwa shambulizi moja.

Kundi la meli za Marekani zikiongozwa na Vinson zinatarajiwa kuwasili katika rasi ya Korea wiki hii.
mapanki atajuta kuzaliwa kelele tu ngoja kaminywe sawasawa
 
_95755053_039100804-1.jpg


Korea Kaskazini iko tayari kuzamisha meli ya kubeba ndege ya Marekani inayoelekea rasi ya Korea, kwa mjibu wa vyombo vya habari vya Korea Kaskazini.

Taarifa katika gazeti la Rodong Sinmun lilisema kuwa meli ya Marekani ya USS Carl Vinson itazamishwa kwa shambulizi moja.

Kundi la meli za Marekani zikiongozwa na Vinson zinatarajiwa kuwasili katika rasi ya Korea wiki hii.

BBC
Waweke muziki waache maneno.Sishabikii vita ila kuna umuhimu wa kumuondoa huyu mjinga anayeua raia wake ovyo.Aone maana ya US kuitwa great nation.
 
Hawa NK wamewahi kuiteka meli ya USA na kuchukua wanajeshi wake kama mateka... Sio watu wa kuwa underestimate.
January 23, 1968,waliiteka meli kwa Jina la "the USS Pueblo" ambayo ni meli ya mambo ya intelligence na kuspy iendeshwayo na US NAVY.
Ni mjinga tu atawadharau hawa watu na propaganda ya vyombo vya habari vya magharibi vinarubuni watu tu kwa ku distort taarifa.
 
Ujue mtoto akiwa na ndevu nae anajiona anaweza akafanya kitu chochote.
Kama Jimbo la California pekee yake lipo juu kiuchumi na kiteknolojia na katika silaha kuizidi Russia. Tutegeemee kusambaratika kwa Korea yote, maana kitu watakachofanya kuwagonga na nyuklia na kupoteza kizazi chote cha North Korea

Kuna wengine wanafikiri kama wewe kweli chief!!
 
Ni kweli watu wao wanakufa njaa kwa sababu uongozi unaweka pesa nyingi kwenye jeshi. Lakini uchumi wote umeanguka. Soma hapa Korea Kaskazini - Wikipedia, kamusi elezo huru. Je nchi isiyoweza kukarabati trekta zake itaundaje mitambo ya kijeshi? Au kutengeneza ramia kwa mizinga zitakazolipuka wakati inayotakiwa? Basi soma hii
"Jeshi huwa na idadi kubwa ya vifaa lakini kuna tatizo kubwa ya kwamba vifaru, ndege za kijeshi na manowari ni za kale sana na teknolojia ni ya miaka ya 1950-1970. Hakuna uhakika kiasi gani zinafanya kazi kutokana na hali bovu ya tasnia na uhaba wa vipuli. Korea Kaskazini ilijitahidi kutengeneza makombora na vifaa vingine kwa kunakili sampuli kutoka Urusi na China lakini inaonekana idadi iliyoweza kutengenzwa ni ndogo. Imekadiriwa na watazamaji kuwa wanaanga wanakosa mafuta ya kufanya mazoezi ya kutosha." Korea Kaskazini - Wikipedia, kamusi elezo huru
Mapigano michache walipoingia dhidi ya Korea Kusini katika miaka 20 iliyopita walishindwa hadi sasa. Wanajeshi wa mpakani wanakimbia China kuomba au kuiba chakula ingawa wanaweza kuadhibiwa mno.
Hizo Wikipedia zenu hizo zinawadanganya Sana. N.Korea wamepeleka satellite juu ww unaongelea nn sijui.. Wanatest kila siku makombora ya mapya ya kila aina ww unaongelea matrekta ..
 
Trump akiona hivi mpaka wigi lake linapauka afanyeje sasa washirika wanasita kumuunga mkono uingereza anahangaika na BREXIT UFARANSA yuko kwenye uchaguzi Japan kashaonesha hayuko tayari historia ijirudia tena kuona nyuklia inapigwa kwake China yeye kamwambia hili suala la N korea siyo la kukurupukia inatakiwa mazungumzo RUSSIA kwa taarifa za uhakika inasadikika kaweka majeshi mpakani na korea kasikazini na silaha nzito USA kuingia vitani pekee yake hawezi yatajirudia ya VIETNAM
 
Trump akiona hivi mpaka wigi lake linapauka afanyeje sasa washirika wanasita kumuunga mkono uingereza anahangaika na BREXIT UFARANSA yuko kwenye uchaguzi Japan kashaonesha hayuko tayari historia ijirudia tena kuona nyuklia inapigwa kwake China yeye kamwambia hili suala la N korea siyo la kukurupukia inatakiwa mazungumzo RUSSIA kwa taarifa za uhakika inasadikika kaweka majeshi mpakani na korea kasikazini na silaha nzito USA kuingia vitani pekee yake hawezi yatajirudia ya VIETNAM
Ila North Korea wapo vizuri mbna hawatishiki na Hatua yoyote ile ya America????????
 
Bora wajue. Wanaenda vitani wanalala hotelini.waje tuu tumechoka na marekani. Naomba Mungu wapigwe waishe watoto wakute history. Wapigwe tuu.mdai akifa deni limeyeyuka.
 
Back
Top Bottom