Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,488
- 7,885
Marekani inaimarisha uwepo wake wa kijeshi katika Mashariki ya Kati ikiwa na takriban mabaharia na wanajeshi wa majini 10,000 wa ziada, ikiwa ni pamoja na kundi la meli za kivita la USS Theodore Roosevelt na Kitengo cha 13 cha Usafiri wa Baharini, kikiambatana na Kikosi cha Amphibious Ready cha USS Makin Island.
Vikosi hivyo vinatarajiwa kuwasili mwishoni mwa Novemba, na hivyo kuongeza idadi ya meli za kivita za Marekani katika eneo hilo hadi 3, pamoja na USS George H.W. Bush na USS George Washington. Hata hivyo, George Washington inaweza kuondoka kama sehemu ya mzunguko uliopangwa.
Mkusanyiko huo utaongeza uwepo wa jeshi la Marekani kutoka takriban wanajeshi 50,000 hadi 60,000, na kupanua uwezo wa Washington wa kijeshi, mashambulizi ya anga na mashambulizi ya angani huku Rais Donald Trump akifikiria mashambulizi mapya dhidi ya Iran kufuatia uchaguzi wa katikati ya muhula wa Novemba 3.
Vikosi hivyo vinatarajiwa kuwasili mwishoni mwa Novemba, na hivyo kuongeza idadi ya meli za kivita za Marekani katika eneo hilo hadi 3, pamoja na USS George H.W. Bush na USS George Washington. Hata hivyo, George Washington inaweza kuondoka kama sehemu ya mzunguko uliopangwa.
Mkusanyiko huo utaongeza uwepo wa jeshi la Marekani kutoka takriban wanajeshi 50,000 hadi 60,000, na kupanua uwezo wa Washington wa kijeshi, mashambulizi ya anga na mashambulizi ya angani huku Rais Donald Trump akifikiria mashambulizi mapya dhidi ya Iran kufuatia uchaguzi wa katikati ya muhula wa Novemba 3.