Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

inaonekana Kim un jun anatamani sana kuzipiga na america
 
Trump tokea Jana kaitisha kikao cha dharura cha maseneti kuijadiri NK kwamba wafanye nini? Ila taarifa za kiitenlejensia inaonekana ata Maseneti wanaogopa Maana wanaemtishia ndo kwanza Leo kafanya drill ya live fire uku nyambizi na manowari za US zikiwa zimefika SK....watafanya vimazoezi vyao na SK na Japan kisha atarudisha vinyambiz na manowari vyake US...Nuclear war haina mjanja ata km Nuclear missile likiwa intercepted bado Nuclear rays zake ni hatari....Trust me...Trump atakimbilia UN kui lobby ili iwekewe Vikwazo ambavyo walishavizoea miaka na miaka
 
Hizo Wikipedia zenu hizo zinawadanganya Sana. N.Korea wamepeleka satellite juu ww unaongelea nn sijui.. Wanatest kila siku makombora ya mapya ya kila aina ww unaongelea matrekta ..
Rafiki wikipedia haifanyi kazi nyingine ila kukusanya vyanzo vya habari vinavyopatikana kote. Hata kwako ukitaka kugundua hali halisi! Pia wanaonyesha vyanzo vyao. Wapi vyanzo vya hekima yako? Kupeleka satelaiti angani si kazi kubwa mno, misingi inajulikana tangu miaka ya 1950s. Ila tu Korea Kaskazini hawakufaulu kweli, walidai mara kadhaa vyombo vyao vinavyoitwa Kwangmyŏngsŏng vilifika juu lakini hakuna mtu aliyeweza kuona satelaiti zao hadi Kwangmyŏngsŏng 3 na 4, za kabla zilianguka tu au kupasuka. Kwa kweli ni mafanikio ila tu unaweza kujiuliza nchi ambayo haina chakula kwa wananchi wake inatumia uwezo wake mdogo namna gani? Yaani hali ya chakula cha Watanzania ni afadhali kuliko Korea Kaskazini. Kwa nini Magufuli asiuze mchele nje (watu wale ardhi) na kurusha makombora? Je utapenda kulala njaa na kukonda kama Mkorea wa Kaskazini kwa heshima hii?????

Halafu hakika hawarushi makombora juu kila siku jinsi unavyodai. Hawana uwezo, lakini basi lete vyanzo vyako!!
 
"The United States seeks stability and the peaceful denuclearisation of the Korean peninsula," said a joint statement issued by Secretary of State Rex Tillerson, Defense Secretary Jim Mattis and Director of National Intelligence Dan Coats.
Marekani baada ya tafakuri ya kina wameamua kuachana na kujaribu kutumia nguvu za kijeshi ili kuondokana na tishio LA nuklia LA Korea ya kaskazini!
Wamezingatia uwezo wa kijeshi wa NK wakaona ni MAJI marefu! Mtu mzima anaweza kuadhirika hapo! Sasa watambana tu kwa vikwazo vya kiuchumi! Marekani mwoga sana!
 
Back
Top Bottom