Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

China muoga wa vita, ndio kwanza anajiimalisha na vifaa vyake feki vya copying and paste kutoka Europe
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] mkuu makombora yetu tunanunua kwake ujue what are you saying.
 
Mchina juzi kaogopa baada ya USA, katengeneza ndege mpya. Toleo jipya March 2017. Sasa apo mchina inabidi arudi Laboratory [emoji436] kujaribu kukopi. Dunia inakua kila 24 Hrs.
Silaha anazolinga nazo Korea ya kaskazini zilitumika 1945
c819ef255e51b4228cb3d6c5f7b9afb7.jpg
 
Wikipedia wametoa wapi taarifa za DPRK mkuu wakati hata Marekani hawajui chochote kuhusu DPRK? Watu wamepeleka satellite juu wewe unauliza habari za kukarabati trekta!
Unajuaje kuwa US hajuw mkuu? Toa hoja acha counterattack hizo unatumia nguvu nying sana kupinga Binafsi wakati mwenzio katoa hoja ndo maana ya Great thinkers
 
Kweli kabisa kiongozi watu wanawachukulia Us poa, jamaa wapo vizuri sana Us wakikinukisha hapa tutakiambana tuache ushabiki wa simba na yanga.
Ni suala LA muda tu lkn US kupigwaa ni ndoto na uchambuzi wa vijiweni... Mtu analala mchana akiamka analeta Thread mara Oooooo US atapigwa...
 
Mkuu inashangaza sana watu wanavyoiona hii kitu kama vile mpira, pasipo kujua kuwa dunia nzima itaathirika kwa namna moja ama nyingine.

Ndiyo ujue kwa nini hoja muhimu hukubaliwa na watu wachache sana hapa JF. Mijitu faliures, hainakazi, mingine imekata tamaa ya kuishi, haina malengo iko jf kama kijiwe cha kucheza karata. Hiyo ndioy inayoshabikia vita. Inasahau fahari wapiganapo ziumiazo ni nyasi.

Mijitu isiyoelewa hata maana ya hakuna msiba usio na mweziwe,

na kwamba hakuna vita ya ypande mmoja.

Kwlei mijitu hapa inakera kwa ujinga.
 
Ni kweli watu wao wanakufa njaa kwa sababu uongozi unaweka pesa nyingi kwenye jeshi. Lakini uchumi wote umeanguka. Soma hapa Korea Kaskazini - Wikipedia, kamusi elezo huru. Je nchi isiyoweza kukarabati trekta zake itaundaje mitambo ya kijeshi? Au kutengeneza ramia kwa mizinga zitakazolipuka wakati inayotakiwa? Basi soma hii
"Jeshi huwa na idadi kubwa ya vifaa lakini kuna tatizo kubwa ya kwamba vifaru, ndege za kijeshi na manowari ni za kale sana na teknolojia ni ya miaka ya 1950-1970. Hakuna uhakika kiasi gani zinafanya kazi kutokana na hali bovu ya tasnia na uhaba wa vipuli. Korea Kaskazini ilijitahidi kutengeneza makombora na vifaa vingine kwa kunakili sampuli kutoka Urusi na China lakini inaonekana idadi iliyoweza kutengenzwa ni ndogo. Imekadiriwa na watazamaji kuwa wanaanga wanakosa mafuta ya kufanya mazoezi ya kutosha." Korea Kaskazini - Wikipedia, kamusi elezo huru
Mapigano michache walipoingia dhidi ya Korea Kusini katika miaka 20 iliyopita walishindwa hadi sasa. Wanajeshi wa mpakani wanakimbia China kuomba au kuiba chakula ingawa wanaweza kuadhibiwa mno.
Yawezekana ni kweli maana wanajeshi wake wamekondeana
 
USA huwa haendi kupigana mpaka afanye uchunguzi wa nguvu zasiraha kwa mpinzani wake mimi nionavyo huyu dogo ni mtata sana sema wao wamemchukulia poa tusubiri maana Republican ni wazee wa Vita..
 
Wikipedia wametoa wapi taarifa za DPRK mkuu wakati hata Marekani hawajui chochote kuhusu DPRK? Watu wamepeleka satellite juu wewe unauliza habari za kukarabati trekta!
Man.. dunia sikuiz ni kijiji.. ni rahis mno kupata taarifa ispokuwa tu za mashirika ya upelelezi.
si wikipedia tu..
Ww unadhani america wamelala tu .... wanaganya guess work...? Those guys wachunguza from angani tu ardhini.. after all enternet ni yao... kwa nini wasijue?
 
Mmarekani kwann akiingia vita aombe msaada wa nchi nyingine kwann asiingie peke yake? Anapenda kumchangia adui zingepigwa kavukavu wawili tu
 
Mmarekani kwann akiingia vita aombe msaada wa nchi nyingine kwann asiingie peke yake? Anapenda kumchangia adui zingepigwa kavukavu wawili tu
 
Ngojeni marekakni awaambie masela wake NATO,Israel,Australia Na Canada waka test madege mapya na makombora maana juzi tu kajaribu Moab lime fanikiwa.
Wataanza kutest taratibu wakiona mkali wana mpiga kubwa hata nyuklia wana mpiga halafu wana tangazia dunia "mabom ya nyuklia ya North Korea yamelipuka yenyewe" watapiga pale Na utawala wa kifalme kwisha wananchi wataanza kupiga Kura kama kawaida
 
Watu hawajui kwamba NK ana cha kupoteza,maana hapo alipo keshatengwa na dunia,wakupoteza ni China mwenye uwekezaji mkubwa alioufanya NK.
 
Ndiyo ujue kwa nini hoja muhimu hukubaliwa na watu wachache sana hapa JF. Mijitu faliures, hainakazi, mingine imekata tamaa ya kuishi, haina malengo iko jf kama kijiwe cha kucheza karata. Hiyo ndioy inayoshabikia vita. Inasahau fahari wapiganapo ziumiazo ni nyasi.

Mijitu isiyoelewa hata maana ya hakuna msiba usio na mweziwe,

na kwamba hakuna vita ya ypande mmoja.

Kwlei mijitu hapa inakera kwa ujinga.


Acha tu mkuu, hata wenyewe sidhani wanashabikia kiurahisi namna hii. Inatisha na kusikitisha.
 
Ngojeni marekakni awaambie masela wake NATO,Israel,Australia Na Canada waka test madege mapya na makombora maana juzi tu kajaribu Moab lime fanikiwa.
Wataanza kutest taratibu wakiona mkali wana mpiga kubwa hata nyuklia wana mpiga halafu wana tangazia dunia "mabom ya nyuklia ya North Korea yamelipuka yenyewe" watapiga pale Na utawala wa kifalme kwisha wananchi wataanza kupiga Kura kama kawaida


Hehe, xuxu umenifurahisha ulivyoiweka, Simple and Clear...lol
 
Af sijui watu mnaichukuliaje US,,,Kwa kifupi sidhan kma ipo nchi inayoweza kumpiga marekani,,,labda kwa muunganiko wa nchi nyingi

Walishatandikwa kwao na Wasaudi, ummesahau September 11?

Pia walishatandikwa Vietnam, labda ulikuwa hujazaliwa basi hata historia husomi? Pia walitandikwa Somalia mmpaka wakaliwa nyama wakakimbi within 2 weeks, mpaka leo hawana hamu wantuma ndege tu na wanawatumia Wakenya kwenda kuuliwa huko, wao wamebana wanaogopa.
 
Back
Top Bottom