Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

Korea Kaskazini: Tutazamisha meli ya Marekani

Walishatandikwa kwao na Wasaudi, ummesahau September 11?

Pia walishatandikwa Vietnam, labda ulikuwa hujazaliwa basi hata historia husomi? Pia walitandikwa Somalia mmpaka wakaliwa nyama wakakimbi within 2 weeks, mpaka leo hawana hamu wantuma ndege tu na wanawatumia Wakenya kwenda kuuliwa huko, wao wamebana wanaogopa.

Wamesharejea Somali bibiye jihadi kwa taarifa yako.
 
Walizamisha mkuu,nafikiria ilikua manowari ya South Korea...they torpedeod it.
Watz huwa mpo nyuma kwenye matukio na habari za kimataifa.
Hilo nalijua sana lkn sio kwa wakati huu wa us kutafuta sababu ya kushambulia, akithubutu hata kurusha kombora tu tayari vimepigwa
 
_95755053_039100804-1.jpg


Korea Kaskazini iko tayari kuzamisha meli ya kubeba ndege ya Marekani inayoelekea rasi ya Korea, kwa mjibu wa vyombo vya habari vya Korea Kaskazini.

Taarifa katika gazeti la Rodong Sinmun lilisema kuwa meli ya Marekani ya USS Carl Vinson itazamishw kwa shambulizi moja.

Kundi la meli za Marekani zikiongozwa na Vinson zinatarajiwa kuwasili katika rasi ya Korea wiki hii.
tupe chanzo mzee
 
Hilo nalijua sana lkn sio kwa wakati huu wa us kutafuta sababu ya kushambulia, akithubutu hata kurusha kombora tu tayari vimepigwa

Ni kweli kamanda!
Ila nae ataichafua mbaya Korea Kusini ama hata Japani ambao ni wanawe wapenzi wake Marekani,hilo tu linamkosesha hamu Marekani.
 
Ni kweli kamanda!
Ila naye ataichafua mbaya Korea Kusini ama hata Japani ambao ni wanawe wapenzi wake Marekani,hilo tu linamkoshesha hamu Marekani.
Kwa ufupi ikimpendeza Mungu aepushe vita hii kwani vitani hakunaga mshindi hata akipotea mmoja na mwingine apoteze wengi hapo hakuna mshindi
 
Kwa ufupi ikimpendeza Mungu aepushe vita hii kwani vitani hakunaga mshindi hata akipotea mmoja na mwingine apoteze wengi hapo hakuna mshindi

Sahihi!
Lakini tukumbuke pia vita huwa ndio maamuzi magumu na ya mwisho kabisa kwa tatizo sugu liloshindikana hususan ukilitazama hili la Korea Kaskazini.
Bila shaka huchangia kuichora upya ramani ya ulimwengu,dola za kimataifa pamoja na ushawishi na kupelekea mataifa kusikizana na kufanya kazi pamoja/kuungana.
Wakati mwingine vita halikwepeki.
Ngoja tuyaone yatakapofika ,yetu macho!
 
Habari wana Jf, ikiwa bado inaonekana muafaka wa kukaa meza moja kati ya north korea na marekani kuzidi kufifia, North Korea imesema itaizamisha meli ya kijeshi ya Marekani huku harufu ya vita ikizidi kutapakaa katika ukanda wa korea..
Wakorea wenyewe wanasema wako proud na nchi yao na wamejiandaa kikamilifu kumkabili adui punde tu atakapoanzisha vita

Kama mnavojua wana Jf kua korea kaskazini wananchi wake haswa wanaume ni lazima kupitia mafunzo ya kijeshi ingawa nimesahau kidogo ni kuanzia umri upi, ila wengi wa wananchi wa korea kaskazini wanasema wako tayari kuvua suti zao na kuvaa kombati tayar kwa vita {yan apa usije shangaa yule mangi muuza duka pale mtaani akafunga duka ukamuona katupia kombati kashika silaha anaingia vitani}

Mi najiuliza kila siku ni nani atakayeshinda vita hii endapo ikipigwa au busara itabidi zitumike wakae mezani waelewane, au ndo marekani itataka kuzidi kuonesha umahiri , ukuu na ubabe wake?

Source
North Korea says ready to strike U.S. aircraft carrier
 
Naipenda sn nk kutoka moyon maana USA wao wanajiona ndo mungu wa hii dunia
 
North korea afanye kweli... sio anachimba mikwara alaf hafanyi kitu.
 
Kosa atakalofanya ni hilo la kuzamisha meli
Marekani anaweza toa mhanga watu wachache ili tu aifutilie mbali NKorea
Kumbukeni 11/09/2001
 
Wikipedia wametoa wapi taarifa za DPRK mkuu wakati hata Marekani hawajui chochote kuhusu DPRK? Watu wamepeleka satellite juu wewe unauliza habari za kukarabati trekta!
Wikipedia unaweza ingia na kuandika mwenyewe mkuu usiiamini.
 
Unajua watu sijuw wanavimbisha watu vchwa ili walie tu bure nakumbuka sadamm alisema anauwezo wa kuipiga usa masaa matatu sasa yupo wapi? Unajua watu tunaushabiki tu usio kuwa na maana wakt jib tunalo kifup tu kama kuna mtu alikuwa hajuw staki hata kukufafanua siraha za usa ni hi hakuna inch dunian ya kuipiga usa hata mkitambika wale wanatumia akili sana hawakurupuki kam tunavyofikilia.
 
Back
Top Bottom