klorokwini
JF-Expert Member
- Dec 2, 2009
- 8,647
- 5,147
hehehe Erickb52 bana, wewe si ndio jana mchana ulikuwa unamwambia Cantalisia wewe bila yeye ni sawa na e mail bila pasword? Ukibisha naleta ushahidi wa sredi, bora uchune tuHahahahahaaa Rejao mi nimekulindia shemeji sana hadi nimechoka.....Huyu klorokwini na Bishanga ndio wabaya wako ila hawajafanikiwa kufanya uharibifu wowote kwa shem Cantalisia
Hahahahaaa aisee klorokwini acha hayo mambo.....hehehe Erickb52 bana, wewe si ndio jana mchana ulikuwa unamwambia Cantalisia wewe bila yeye ni sawa na e mail bila pasword? Ukibisha naleta ushahidi wa sredi, bora uchune tu
Nipe matokeo ya ChelseaNaangalia ya spurs bana , chelsi na geordies ni wazushi tu
Hahahahahaaa nimecheka sana gambachovu eti yeye ni SHEHE Hahahahahaaaaa huyo ndio Konny original
Hahahaaaa ni noma aisseeeeHuyo ni Konnie orijinale... Chezeya yeye!
Maskini kloro,cha kufia nini,jimuvuzishe uje simba kapakatwa bar tupate ulabu tuangalie mechi ya chelsi.
Chelsea ashapagwa kimoja na wana dakika moja mkononi ya normal time.Nipe matokeo ya Chelsea
Mh ya Chelsea siamini aiseee lolChelsea ashapagwa kimoja na wana dakika moja mkononi ya normal time.
Spurz tushamlamba mtu 4 na zitaongezeka tu, hii haina ubishi
dah! kumbe? acha nimPM amyner nikusuluhishie mkuu, nitatumia maneno laini laini ili arudi kwako usiku huu huu.Hahahahaaa aisee klorokwini acha hayo mambo.....
Muda si mrefu Bishanga na Kongosho wamenigombanisha na Amyner na wewe tena unataka kuzidi kuharibu lol
Nihurumie basi coz hata kesi ya mwanzo haijaisha na leo naambulia mzungu wa nne....
Ila kesi ikiisha nakuja tuone hizo sheria unazozijua zitaapply kwangu?
Lawyer atafungwa na raia mwema hahahaaaaa
Hahahahaaaa ukim-pm waweza anza project yako maana nawewe sikuamini kabisadah! kumbe? acha nimPM amyner nikusuluhishie mkuu, nitatumia maneno laini laini ili arudi kwako usiku huu huu.
Nimesuluhisha ndoa nyingi sana hapa jf na zimedumu
Update: chelsick ashapagwa la pili , cisse again
Mh ya Chelsea siamini aiseee lol
Ina maana NC watatupiga bao?
Lol
Hahahahaaaa ukim-pm waweza anza project yako maana nawewe sikuamini kabisa
We mwache tutayamaliza kifamilia...akipigwa na baridi atajisogeza mwenyewe hahahahaaaaaa
Imeniuma hadi usingizi umenijia aisee dahNa mi mwenyewe ndo nastuka!
Inaniuma sana babu Asprin
Sina jinsi aiseeee
Halafu mi nilijua ushindi lazma tuupate ila bado simwamini Klorokwini ngoja nigoogle
Kwa Bayern ni kitendawili aisee sio pakutegemea hata kidogo...Kazeni buti kwa Bayern. Ndo mlichobakiwa nacho kwa sasa. Na mkifanya masihara jamaa watawalamba mbao nyingi sana.
Kwa Bayern ni kitendawili aisee sio pakutegemea hata kidogo...
Jamaa wako vizuri sana na mfumo wao sidhani kama hata tukipark bus letu tutachomoka....
Tulikofika inatosha tu...tumewashindwa NC hao tutawaweza?
Imeniuma hadi usingizi umenijia aisee dah
Sasa mbona nafasi ya 4 itakuwa mgogoro kuipata?
Poleni sana. Sie vijogoo tusiotembea peke yetu a.k.a Looserfools tushazoea kufungwa jadi yetu!
Kwa Bayern ni kitendawili aisee sio pakutegemea hata kidogo...
Jamaa wako vizuri sana na mfumo wao sidhani kama hata tukipark bus letu tutachomoka....
Tulikofika inatosha tu...tumewashindwa NC hao tutawaweza?