Mateke yangu umeyajuaje??
Halaf ukuje na ufafanuzi wa kutosha kwanini wewe na fello tablet mmepotea at ze sem taim. Why? Kongosho why?Nimewamisije wapendwa katika sred, afu nimeotesha kuna mmoja ananilike.
Na jana kaniota namkimbiza na jani la mgomba.
Nitamtaja badae.
Nimewamisije wapendwa katika sred, afu nimeotesha kuna mmoja ananilike.
Na jana kaniota namkimbiza na jani la mgomba.
Nitamtaja badae.
Halaf ukuje na ufafanuzi wa kutosha kwanini wewe na fello tablet mmepotea at ze sem taim. Why? Kongosho why?
Aisee Kongosho hizi ni bangi for sure wala sio bure.
Nimewamisije wapendwa katika sred, afu nimeotesha kuna mmoja ananilike.
Na jana kaniota namkimbiza na jani la mgomba.
Nitamtaja badae.
Hahahahahaa Cantalisia hii Guest yetu kiukweli iko mtaa fulani kule Mtwara karibu na janisa katoriki....Hahaha hahaha hahah,
Shem bora hata hiyo yenu hiyo ya kloro noma aisee!
Konnie bana.. Mbona leo hii,tena time hii,na katika thread hii?
Hizo kopo saba za ninii??Afu jiandae, nina vaseline kopo saba.
Utajibeba . . .
Ndo utajua kilichomtoa faru pembe la kati.