Kongosho, naomba ....

Kongosho, naomba ....

Tokea nijiunge na jf sijawahi kukanyaga jukwaa hili kwi! Kwi! Kwi! Hapa ni cassino nini? Maneno ya malovee tuu teh! Teh! Teh! Kwaherini nirudi kwa wakina Mwigulu

Haha wasalimie bana. Mi bora nikae humu maana huko unaweza kulamba BAN gafla.
 
...uni PM na unipe jina lako halisi na namba yako ya simu tafadhali!

Kabla wambeya hamjaanza umbeya wenu kunitaka nitoe jina langu halisi: mie nawapa majina yangu kamili, naitwa Ini Mtoboasiri!

Kijana shika adabu yako,ukiona ngedere mjini ujue kaletwa,hivi wewe kumwona kongosho kwenye harria,miwani ray ban orijino,wanja la ukweli,mi gold kifuani na masikio,ukaona umepata eh?
Ukiona vyaelea.........
 
Mtoboasiri yaani hata mwezi haujauona unataka kutongoza hadharani tehe tehe.

Nakujuza hizo ni mali za watu humu JF kama una ubavu wa kupambana na akina Asprin, Bishanga, erick52 shauri yako, ukitolewa manundu.
Mkuu ujue kuna watu huwa wanaona mola kawapa maisha marefu wanatafuta short cut ya kuyamaliza.
 
Last edited by a moderator:
he he he, wee jemedari la kihaya upo???

Umepotea sana, hadi nkaogopa.

Bora umenitetea.

Kijana shika adabu yako,ukiona ngedere mjini ujue kaletwa,hivi wewe kumwona kongosho kwenye harria,miwani ray ban orijino,wanja la ukweli,mi gold kifuani na masikio,ukaona umepata eh?
Ukiona vyaelea.........
 
unaomba nini??wakati ukipewa unataka tena na tena na tena tamuuuuuuu!!!
 
Mtoboasiri yaani hata mwezi haujauona unataka kutongoza hadharani tehe tehe.

Nakujuza hizo ni mali za watu humu JF kama una ubavu wa kupambana na akina Asprin, Bishanga, erick52 shauri yako, ukitolewa manundu.

Jamani! Yaani kuomba contact details za mtu ni kosa la kutolewa manundu? Acha uchonganishi!
 
Last edited by a moderator:
wee mtoboasiri, unanitakia nini mie mke wa mtu?

Majina yangu matatu ni Kongosho Lutanigwa Lutasagwa.

Hata mie ni mume wa mtu, kwa mantiki hiyo tukiwa pamoja tunakuwa mume na mke wa watu! Kuna ubaya gani hapo?
 
he he he, wee jemedari la kihaya upo???

Umepotea sana, hadi nkaogopa.

Bora umenitetea.
Nilikuwa marekani kwenye mkutano wa G8.
Niaje lakini ?
Kulikoni siku hizi unasarandiwa na masakapoko,umeshuka gredi nini?
 
Hata mie ni mume wa mtu, kwa mantiki hiyo tukiwa pamoja tunakuwa mume na mke wa watu! Kuna ubaya gani hapo?

Wakujua pemba wewe kwa sh abubakar shaweji? Subiri ukishushwa mfupa ndo utajua nini tofauti ya togwa na maziwamgando.
 
Back
Top Bottom