Dr Lizzy
Platinum Member
- May 25, 2009
- 31,010
- 60,484
heheeh kwavile niliwahi kuwa mganga wa kienyeji nimeelewa.
Hhhm. . embu niambie nione kama ramli yako imeenda shule kweli.
heheeh kwavile niliwahi kuwa mganga wa kienyeji nimeelewa.
kabakabana atadesaHhhm. . embu niambie nione kama ramli yako imeenda shule kweli.
kabakabana atadesa
kabakabana yuko chechnia sasa hivi ni alfajiri majogoo kule, anatusoma laivu, kauchuna tu anaomboleza kidogoKashalala. . .
Alafu ukiandika ule mwandiko wako wa asili hata akiamka hatoweza kusoma.
kabakabana yuko chechnia sasa hivi ni alfajiri majogoo kule, anatusoma laivu, kauchuna tu anaomboleza kidogo
lol heheeh acha nikuandikie kuleNshaona hujanisoma unazuga tu uonekane mjanja.
lol heheeh acha nikuandikie kule
Sasa ujanja umehusiana vipi na hili suali?Hata ukiniambia kule ntarudi hapa kusema KROROKWINI SIO MJANJA.
Sasa ujanja umehusiana vipi na hili suali?
hebu sema pass or fail?
Maksi za kugaiwa sio? hailuhusiwi ku reseat?Mjanja anapass. . . asie anafail.
Na wewe ume. . .
Umefaulishwa. . .ror!
Maksi za kugaiwa sio? hailuhusiwi ku reseat?
aargh kwa mtindo huu najua hakuna kupasi, weka ilo ziro langu nitimue banaHhhhmm nakupa nafasi moja ya mwisho. Ila this time hamna kufaulishwa.
aargh kwa mtindo huu najua hakuna kupasi, weka ilo ziro langu nitimue bana
Acha niludi kijijini nikalime kolosho-0%. . .
Acha niludi kijijini nikalime kolosho
kabakabana atadesa
Kashalala. . .
Alafu ukiandika ule mwandiko wako wa asili hata akiamka hatoweza kusoma.
kabakabana yuko chechnia sasa hivi ni alfajiri majogoo kule, anatusoma laivu, kauchuna tu anaomboleza kidogo
-0%. . .
Acha niludi kijijini nikalime kolosho