Kongamano la BAVICHA taifa tar 09 Desemba,2013 Landmark hotel!


O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Baraza la vijana wa chadema (BAVICHA)- TAIFA, na CHASO DAR ES SAAm Linakualika kuhudhuria Kongamano kubwa la vijana mkoa wa Dar-es-salaam siku ya j'tatu th 9'Dec'2013. "UHURU DAY" kuanzia saa 03:00asubuhi LAND MARK HOTEL- UBUNGO,mgeni rasmi anatarajiwa kua Mh. Freeman Mbowe (M/kiti CHADEMA -Taifa) wageni wengine ni Mh. Mabere Malando (Makamo m/kiti kanda ya Pwani) na Mh. John Mnyika (MB Ubungo)- WAJULISHE WENGINE.pia kutakuwa na uzinduzi wa albam ya LILIAN WASIRI kwaheri ccm
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
Hiyo album ya LILIAN itakuwa kiboko.
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Ninaamini litakuwa poa.,Je tutalipata live kwa namna yeyote???Kama sivyo mjitahidi tulipate hata kunako youtube bila kuchelewa.
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Albam inanyimbo sita,kweheri ccm,silaa ya mnyonge ni kura yako,wanawake nk
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
486
Likes
3
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
486 3 35
SAULI kuwapa ukumbi nyie anajitakia mabalaaa,ajiangalie
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Lazima nihudhurie. Pia Lissu atakuwepo pamoja na Mdee. CHADEMA ni tumaini letu sote.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
J,tatu ni siku ya kazi Bavicha wengi hawana kazi nadhani watakuwepo.
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
J,tatu ni siku ya kazi Bavicha wengi hawana kazi nadhani watakuwepo.
Jumatatu ni uhuru day ni siku yamapumziko nchi nzima
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,135
Likes
1,766
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,135 1,766 280
Lazima zipigwe siku hiyo
 
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
495
Likes
29
Points
45
Bushloiaz

Bushloiaz

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
495 29 45
J,tatu ni siku ya kazi Bavicha wengi hawana kazi nadhani watakuwepo.
Hilo bichwa unafugia nywele tu au sio,au unadhihirisha jinsi mlivyokuwa empty
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,135
Likes
1,766
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,135 1,766 280
Baraza la vijana wa chadema (BAVICHA)- TAIFA, na CHASO DAR ES SAAm Linakualika kuhudhuria Kongamano kubwa la vijana mkoa wa Dar-es-salaam siku ya j'tatu th 9'Dec'2013. "UHURU DAY" kuanzia saa 03:00asubuhi LAND MARK HOTEL- UBUNGO,mgeni rasmi anatarajiwa kua Mh. Freeman Mbowe (M/kiti CHADEMA -Taifa) wageni wengine ni Mh. Mabere Malando (Makamo m/kiti kanda ya Pwani) na Mh. John Mnyika (MB Ubungo)- WAJULISHE WENGINE.pia kutakuwa na uzinduzi wa albam ya LILIAN WASIRI kwaheri ccm
Chadema ya chumbani au ya sebuleni hii
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,135
Likes
1,766
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,135 1,766 280
Hilo bichwa unafugia nywele tu au sio,au unadhihirisha jinsi mlivyokuwa empty
Wewe umekimbia mirembe km lissu ndio mana unachngia pumba hapa jukwaani
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,498
Likes
4,158
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,498 4,158 280
“Sasa unaachaje kumsikiliza huyu na ukamsikiliza zaidi mtu ambaye hana sifa za kimageuzi katika ngazi ya kitaifa? Wanaozua tuhuma dhidi ya wenzao hawana hata miaka mitano ndani ya chama?
“Labda nikupe mfano mzuri. Hivi unategemea leo, CCM kwa mfano, eti akina Richard Tambwe Hizza, waanzishe mkakati wa kumng’oa kwenye chama mtu kama Kingunge Ngombale Mwiru kwa madai ni msaliti? Haya mambo yako CHADEMA tu,” alisema mwanasiasa huyo
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
What amazing sound.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,779
Likes
8,513
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,779 8,513 280
Hii ingefanyika leaders bana pale landmark padogo.
 
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2012
Messages
247
Likes
4
Points
35
M

mbugabire

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2012
247 4 35
CHADEMA ina hazina kubwa ya vijana,tukijikita kwenye sera maridadi,makini na zakisasa tutakuwa chachu ya mabadiliko katika nchi hii,naamini kwa hazina ambayo CHADEMA wanayo (rasilimali watu-VIJANA) uwezo wakuwa kama SOUTH AFRICA kwa miaka kumi tu inawezekana huku KENYA na wengine kwenye EAC wakibaki wakishangaa,vijana wakitanzania wana muamko mkubwa sana wa kiuchumi,kisiasa na kijamii,sasa tunaomba chama pendwa CHADEMA andaeni sera zitakazo wagusa vijana moja kwa moja kwa viwango vyote vya elimu,vijana tupo tayari kwa mabadiliko
 
hmjamii

hmjamii

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
625
Likes
154
Points
60
hmjamii

hmjamii

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
625 154 60
Kwa kweli ni jambo jema sana kuwa na Kongamano lakini sana tatizo ni siku mliopanga na muda unawafanya muonekane hamna busara kabisa, na hata hekima mliyotumia iko tenge, haiwezekani muweke kongamano siku ambayo kuna maashimisho ya uhuru tena yanafanyika Dar Es Salaam tena ni mida hiyo hiyo ya asubuhi, ni kinyume na utashi wa mtu mwenye ueledi kufanya vitu bila kuangalia kitu anachokitangaza kina athari gani kwa walio wengi, ukweli ni kwamba watu watahudhuria wengi lakini sio busara, mimi maomba mpange siku nyingine ambayo haina shughuli za kitaifa. Naomba hapa nitoe mfano kwa wakiosoma Public Relations wanajua huwrzi kuandaa kongamono siku ambayo kuna tukio kingine kubwa kinafanyika, viongozi mnatakiwa muwepo kwenye maadhimisho ya siku ya uhuru kama kweli nyinyi ni wazalendo.
 
JOASH MUSSA

JOASH MUSSA

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
508
Likes
26
Points
45
JOASH MUSSA

JOASH MUSSA

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
508 26 45
“Sasa unaachaje kumsikiliza huyu na ukamsikiliza zaidi mtu ambaye hana sifa za kimageuzi katika ngazi ya kitaifa? Wanaozua tuhuma dhidi ya wenzao hawana hata miaka mitano ndani ya chama?
“Labda nikupe mfano mzuri. Hivi unategemea leo, CCM kwa mfano, eti akina Richard Tambwe Hizza, waanzishe mkakati wa kumng’oa kwenye chama mtu kama Kingunge Ngombale Mwiru kwa madai ni msaliti? Haya mambo yako CHADEMA tu,” alisema mwanasiasa huyo

Inategemea, Chadema ni taasisi kuwa kwako ndani ya taasisi hakukupi mwanya wa kufanya usaliti, eti usadhibiwe kisa wewe ni mkongwe, hii ni taasis ya watanzania wote (Tanganyika na Zanzibar) ambayo inafadhiliwa na kodi za wananchi hawa.

Augustine Mrema, alimtimua Leo Herman Lwekamwa licha ya kuwa Lwekamwa ndiye aliyemkaribisha Mrema,.
 

Forum statistics

Threads 1,235,897
Members 474,861
Posts 29,239,768