Kongamano kubwa la waislam Diomond Jubilee

Kongamano kubwa la waislam Diomond Jubilee

Status
Not open for further replies.

Malaria Sugu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Posts
2,653
Reaction score
270
Masheikh Mbali mbali wakiwemo wa BAKWATA wapoAgenda:Ni kuzungumzia kitendo cha NECTA kufuta somo la dini kufanyiwa mtihani bila yakuwashirikisha waislam huku NECTA ikikaa na taasisi za kikiristo pekee. kwa mujibu wa BAKWATA wao walipelekewa barua tu kujulishwa na kuambiwa wasiwape taarifa hii waislam . kitendo cha NECTA kujadili swala hili na upande mmoja tu wadini umewashtua waislam huku NECTA wakijua waislam nao walikuwa na haki kupitisha maamuzi haya .Mambo yanayojiri sasa hivi tz. Propaganda ya baadhi ya Vyombo vya habari kuhusu mambo yanayotokea
400487_10200961953586959_965683505_n.jpg
 
Safi. Nategemea watajadiri kwa hoja na kujikita katika agenda.uzuri ni kwamba waziri wa elimu ni member wao.
 
Nakumbuka mzee Mwinyi alizabwa kibao hapo
 
Ukumbi umefurika watu wanatoa data. Kumbe kuna mambo mengi tulikuwa hatuyajui.
Nahisi magazeti ya kesho hayatalitoa hili tukio kama kawaida yao. Wale nzi nimemuona mmoja wao hapa anasubiri kwenye kidonda atue.
Ukweli ndio kila kitu.
 
Lipumba alisema lazima tujipange nasisi tuwe daraja la kwanza.
 
Huu ni upuuzi uliopitiliza , kwa nini tuumizwe kufutwa kwa hiyo mitihani ya kidini kwenye mitihani ya kitaifa?Kwanza uwepo wake ilikuwa inamsaidia nini mwanafunzi kuendelea na masomo ya juu ama kupata ajira?

Kama ni kweli NECTA wamefanya hivyo nawapongeza sana kwani haikuwa ikimsaidia chochote mwanafunzi zaidi ya kumuongezea mzigo usio na lazima....Kama wapo wanaotaka kufanya mitihani ya dini zao ruksa lakini wafanye huko kwenye nyumba zao za ibada na si vinginevyo.

Ninachowaomba ndugu zangu waislamu tusiwe watu wakukurupuka na kuhamaki kwa kila kinachofanywa kwa maslahi ya umoja wetu, kufanya hivyo ni kuongeza zaidi mpasuko ulioanza kuonekana.
Elimu ya dini ni muhimu lakini ni vema tukapeana hukuhuku kwenye maeneo yetu ya ibada, wakristo makanisani mwao na waislamu misikitini mwetu ama madrasa na hata mitihani tupeane huko huko.

TUSIKUBALI KUYUMBISHWA NA WAHUNI WACHACHE KWA KISINGIZIO CHA KUPIGANIA IMANI ZETU.....TUKUMBUKE KUWA HIZI DINI TUMELETEWA TU, SISI TULIKUWEPO KABLA YAZO.

dini tumeletewa- afande sele ft belle 9
 
Sheh ilunga aliwahi kusema, uhusiano kati ya muislam na khafiri ni BUNDUKI. nami naongezea. Uhusiano na tofauti kati ya mkristo na muislam ni ELIMU DUNIA.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom