Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Wana MMU.

Hapa nilipo saa tano hii mchumba wangu kachana condom ndani ya papuchi wakati tukiwa katika zoezi la kutafuta mtoto nina wasiwasi kweli kwa maana tulipima mara ya kwanza ila bado kurudia.

Jamani naweza kufa nini. Alafu ilivyochanika sikushika breki nikamalizia safari,wakuu nifanyeje kwa maana usingizi umepotea kabisa.

Sijui nimeupata sijui sijaupata.


sijakuelewa penye red,kondomu inatumikaje kutafuta mtoto.
 
So umesema ulikuwa unatafuta mtoto? Sasa kondomu imeingiaje kwenye hoja? Dogo sema ueleweke kama zako ni kugegeda macd kinondoni makaburini. Imekula kwako hiyo. Tafiti zinaonyesha macd 8 kati 10 wana ngoma. Na wewe kwa umalaya ulio nao bila shaka dushe limeshachubuka. Kimbilia CCRBT ndani ya masaa 72, la sivyo bye bye dunia.
kwann umesema akmblie CCBRT ndan ya masaa 72?
 
Huyo mwenzio aliyechana condom kwenye papuchi ina mana hiyo papuchi ina viwembe? ????
 
Mkuu itakuwa unao siku nyingi wewe na una uzoefu nao ndio maana huna hata wasiwasi.

Bwahahahaaaaaaaaaa,ni kaugonjwa cha kawaida tu kwangu Mkuu na huwa nashangaa sana mtu anayekutwa nao anajiua wakati bado CD 4 zinasoma vizuri sana,mijitu hiyo inanishangazaga kweli,yaani ugonjwa wa kuniua miaka 20 ijayo ndio nije kujiuaa leo,nitakuwa sijautendea haki uhai alionika Mnyaazi Mungu aisee, na hata familia yangu kwa kweli
 
Back
Top Bottom