Vyuo vimefungwa ndiyo shida hii
sasa ungeweka wazi..umesema unafanya zoezi binti kaona usimtanie zoezi gani la kutfuta mtoto na ndomu juu!!!kaamua kuichana..amniambia mwenyewe..sema nitaje jina lake!!!
Ndio mtaje.
Ndio mtaje.
yasije yakawa ya captain na commando..aibu nikaona mimi.Likizo njema
endelea kugonga ngozi,huku tunakuandalia mbao za nyumba yako
dgo unazngua hla naona unastress za kufel form 4
Wana MMU.
Hapa nilipo saa tano hii mchumba wangu kachana condom ndani ya papuchi wakati tukiwa katika zoezi la kutafuta mtoto nina wasiwasi kweli kwa maana tulipima mara ya kwanza ila bado kurudia.
Jamani naweza kufa nini. Alafu ilivyochanika sikushika breki nikamalizia safari,wakuu nifanyeje kwa maana usingizi umepotea kabisa.
Sijui nimeupata sijui sijaupata.
kwann umesema akmblie CCBRT ndan ya masaa 72?So umesema ulikuwa unatafuta mtoto? Sasa kondomu imeingiaje kwenye hoja? Dogo sema ueleweke kama zako ni kugegeda macd kinondoni makaburini. Imekula kwako hiyo. Tafiti zinaonyesha macd 8 kati 10 wana ngoma. Na wewe kwa umalaya ulio nao bila shaka dushe limeshachubuka. Kimbilia CCRBT ndani ya masaa 72, la sivyo bye bye dunia.
Umeshakufa wewe endelea kujilia tu ...umekosa maisha na papuchi pia
sijakuelewa penye red,kondomu inatumikaje kutafuta mtoto.
Sasa uko kwenye kutafuta mtoto kondom ya nn?
Oooh! oohh! jamani kiroho kinadunda,nitaiacha dar na mali zake zilizojazia.
Huyo mwenzio aliyechana condom kwenye papuchi ina mana hiyo papuchi ina viwembe? ????
Mkuu itakuwa unao siku nyingi wewe na una uzoefu nao ndio maana huna hata wasiwasi.