mwanzo wetu
JF-Expert Member
- May 4, 2014
- 1,587
- 466
Unao hapo mana alichana iliupate bye bye kufa salama
Msisumbuke ku-urgue na kavulana ka Yanga!
Unao hapo mana alichana iliupate bye bye kufa salama
Mi sio yanga mkuu.
Usipende kutumia salama kama wewe ni msuguaji. Nunua rafraida. Ni balaa
hv kupata mtoto kumbe kunamazoezi we mbona unakuja na mapya haya.!
ina nywele ngumu zenye ncha kali kama misumari.
Wewe sio bure. ...........
Ushafanya kosa lakini siyo kosa, usijerudia kosa tena. Siku nyingine uende taratibu na siyo unafanya kama hutoiona tena.
wacha wasiwasi broo..