Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Albosignathus

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Posts
4,898
Reaction score
1,051
Wana MMU.

Hapa nilipo saa tano hii mchumba wangu kachana condom ndani ya papuchi wakati tukiwa katika zoezi la kutafuta mtoto nina wasiwasi kweli kwa maana tulipima mara ya kwanza ila bado kurudia.

Jamani naweza kufa nini. Alafu ilivyochanika sikushika breki nikamalizia safari,wakuu nifanyeje kwa maana usingizi umepotea kabisa.

Sijui nimeupata sijui sijaupata.

 
So umesema ulikuwa unatafuta mtoto? Sasa kondomu imeingiaje kwenye hoja? Dogo sema ueleweke kama zako ni kugegeda macd kinondoni makaburini. Imekula kwako hiyo.

Tafiti zinaonyesha macd 8 kati 10 wana ngoma.

Na wewe kwa umalaya ulio nao bila shaka dushe limeshachubuka. Kimbilia CCRBT ndani ya masaa 72, la sivyo bye bye dunia.
 
Mlikuwa kwenye zoezi la kutafuta mtoto na kondom?

Kaoge,ulale ukiona hujiamini wahi ukapewe dawa za kuzuia maambukizi mapema zile wanazopewa waliobakwa au kuchomwa sindano kimakosa au kwa sababu nyingine zinazoweza kupelekea wao kupata maambukizi.

Mwambie bidada muende nae kama naye akuamini au ajiandae na uzazi salama unaomlinda mtoto asiambukizwe ikiwa ataupata kutoka kwako manake nawe hatujui status yako.
 
unanichanganyia habari ulisema unatafuta mtoto condom ikachanika ukakosa usingz how come wadau kama mkoo seriously kwny thread hii
 
Jaman anasema walikuwa wanafanya ZOEZI/MAZOEZI ya kupata mtoto lkn co km ndo walikuwa wanatafuta. Yalikuwa majaribio ndo maana walivaa condons.
 
Kwani huyo mtoto amepotea? Kama ni hivyo basi pole atapatikana tu msikate tamaa
 
share
Nilikuwa kwenye zoezi ila sio kutafuta.ilikuwa ni mechi ya kirafiki.Poa mkuu nimeamka saa 04: 32 usiku najiandaa kwenda CCBRT.
 
Last edited by a moderator:
mangelengele
Mkuu wewe ni muelewa na ndio maana umeelewa haraka,kwa maana ilikuwa ni zoezi na sio mechi kamili.
 
Last edited by a moderator:
unanichanganyia habari ulisema unatafuta mtoto condom ikachanika ukakosa usingz how come wadau kama mkoo seriously kwny thread hii

Kosa ni lako kwa kutokuwa muelewa na ndio maana hujaelewa.Yanga wakikuambia tuna mazoezi ya mechi ina maana hiyo ni mechi?
 
Mtoto anatafutwa huku ukiwa umevaa condom.?!

Ilikuwa ni zoezi ina maana Yanga wakikuambia wako kwenye zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi? Aah mkuu jitahidi kuwa muelewa au usiwe unakunywa dadii ndipo unaingia jf kwa maana utaona maandishi mawili mawili.
 
huyu dogo kalewa ndo anatuletea post zake za kitoto..

Ilikuwa ni zoezi la kutafuta mtoto,kwa mfano Yanga wakikwambia wako kwenye zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi? Tatizo sio lako bali nila mwalimu wako wa Kata.
 
Back
Top Bottom