Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Kondom imechanika wakati wa tendo la ndoa

Ilikuwa ni zoezi la kutafuta mtoto,kwa mfano Yanga wakikwambia wako kwenye zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi? Tatizo sio lako bali nila mwalimu wako wa Kata.

Kwa hiyo unafuata falsafa za yanga. twambie kwanzi before kupasuka ulifunga bao ngapi????
 
Kwa hiyo unafuata falsafa za yanga. twambie kwanzi before kupasuka ulifunga bao ngapi????
nimepiga moja tu na nilivyostuka papuchi imepasua condom nikakanda dushe na maji ya moto na kuiosha na mafuta taa ili wadudu wafe endapo wapo na nimekunywa maji kibao ili wakiingia huko niwakojoe.
 
Mimi nikiwa kama mtu wako wa karibu nitagharamia vinywaji na jeneza kwenye msiba wako.....R.I.P in advance.....bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe milele amina....
 
Nimeona tangazo ITV, kuna mtoto ameokotwa! Isije kuwa ndiye huyo mnaemtafuta!
 
Haka katoto kamejifunza mambo ya kikubwa hata hakajui kudanganya! Uvae kondomu then utafute mtoto? How come that to happen?
 
ninao ninao,subiri vipimoo,ninao ninao usikate tamaaa
 
Kwani kabla ya kuanza zoezi hamkuwahi kuduu na kwanini hamkupima mlipoanza mahusiano hadi usubiri mkiwa kwenye majaribio yakutafuta mtt.
Maana swala la mtt si la kukurupuka inamaana mlianza kulizungumza siku nyingi hapo ndo mngeanza kupima.
All the best ukipata mtt utujulishe tulete diapper
 
Mmmh huyo si wako kabisaa yani mpaka maji ya moto,mafuta ya taa,kunywa maji kibao.ina maana hauna imani nae hata chembe ni bora usingelala nae in the first place.
 
Kamanda Kazi

Wewe inaelekea ni kamanda kweli kwa maana huelewi kama yule wa mafunzo na operation.Ina maana Yanga wakisema wana zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi?
 
Last edited by a moderator:
shansarie

Dada mbona nimeeleza vizuri tu kwamba tulishapima kwa mara ya kwanza ila bado kurudia na vilevile tulikuwa hatutafuti mtoto ila ilikuwa ni zoezi tu.Kwa mfano Yanga wakisema tuko kwenye mazoezi ya mechi kwani hiyo ni mechi?
 
Last edited by a moderator:
Mmmh.huyo si wako kabisaa.yani mpaka maji ya moto,mafuta ya taa,kunywa maji kibao.ina maana hauna imani nae hata chembe.ni bora usingelala nae in the first place.

Bila kukamilisha vipimo mara tatu siwezi kumwamini mwanamke yeyote.Huyu tumepima mara moja.
 
Mimi nikiwa kama mtu wako wa karibu nitagharamia vinywaji na jeneza kwenye msiba wako.....R.I.P in advance.....bwana ametoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe milele amina....

Mkuu itakuwa unao wewe na una uzoefu nao,vipi ushajichongea mbao na kuchukua plot?
 
Mtoto gani mnamtafuta wakati umevaa condom??

Zoezi la kutafuta mtoto sio kitafuta mtoto mpendwa? Kwa mfano Yanga wakisema tuna zoezi la mechi ina maana hiyo ni mechi? Ina maana wewe kila uki do unatafuta mtoto au wakati mwingine ni mazoezi tuu..
 
Albosignathus

Kwa mfano yanga wakisema tuko kwenye mazoezi ya mechi kwani ni mechi??ina maana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom